Chadema........., Geita........, pale Dodoma gari ajali ileeee, kwa ufupi chadema ni wazoefu. Maana hata juzi tumeshuhudia chadema wakiungana na kushirikiana na yule mhalifu aliyemtusi rais na yeye mwenyewe kukiri na hatimaye kuhukumiwa na mahakama. Ila I hope siku zao zinahesabika maana mbinu zao zinazidi kujidhihirisha kila kukicha!! Ila kwenye maandamano sasa serikali imewadhibiti, maana nako walikuwa wanahadaa wananchi ili akiuawa mwananchi wanasema demokrasia imeminywa, ila kwa sasa wamebinywa mbinyo wa mjusi mlangoni.