Ulimwengu wa kiarabu: Je waraabu wanaipuuza dini?

Ulimwengu wa kiarabu: Je waraabu wanaipuuza dini?

Biblia haimtambui muhamadi acha kutafuta ushahidi wa muhamadi ndani ya Biblia
dogo we unaiamini kweli bibilia?

Mtume Muhammad katajwa katika bibilia ya kale kumbukumbu 18:18 Natawainulia wao nabii kutoka katikati ya ndugu zao kama wewe ni msomi wa bibilia nadhani unafaham ndungu wa yahudi ni kinani, kwa ufupi ni Waarabu.

Nabii Musa kazaliwa na Baba na Mama na Muhammed hivyo hivyo, Musa kaowa na Muhammad pia, Musa kapigana vita na Muhammad kapigana vita pia, Musa kaamishwa na Muhammad kaamishwa. Huyo anaetajwa hapo si Yesu, Yesu hana hayo.

Musa kaacha ujumbe juu ya unabii wa Yesu na Muhammad lakini hakutaja jina la nabii yeyote bali alionyesha unabii kwa Milima mitatu.

Kumbukumbu:33:1-4 Mlima Sinai Unamaanisha Musa na Seiri Mlima huu uliitwa tena Mlima wamizaituni ndipo Yesu alipo pata Injili, na Parani ni Arabuni yaani Muhammed. Kama una mashaka ya kwamba parani si Warabuni nitakuonyesheni tena kama Parani ni Bara la Aurabuni.

Mwanzo:20:20- 22 yaani huyo ni Ismail, na ismail kakaa Nyika la Parani na akaolea hapo na yeye ndie Babu wa Waarabu wote Duniani.

Kuna swali lingine?

Wacha kwenda kanisani kuimba kwaya kama mlevi, ingia kwenye msitu wa bibilia uisome kwa kutumia akili.
 
Yesu alikuwa muebrania na kamwe hakuwahi kuongea lugha ingine.


Nitafutie bibilia ya kiebrania moja tu na mimi nianze kula mbuzi katoliki.
Kwa hiyo Kipindi wako misri, misri Nayo Ilikuwa inaongea kiebrania????
Tangu swali nakuambia unaungaunga Pole Sana. Wewe acha kula ngurue endelea kula pweza na vikolokolo vinginevyo mimi inapiga ninachojisikia
 
Wewe kutoa matusi na kashfa ni moja ya ibada zenu za kikafiri.

Nimekupa maandiko kuwa YESU hakuwahi kula nyama HARAMU ya Nguruwe.
Na Bibilia imekataza hapo mnasema baadhi ya maandiko yake yame expire.

Nipe andiko Yesu kala nguruwe na mimi nianze kula huyo mnyama anae bleed kwenye siku zake km mwanaaadamu
We unajua kubligi?
Manyama gani ambae habligi?
Najua unajifariji tu coz kwa mujibu wa lawi 18 na kuendelea sura ile ile inayokataza nguruwe inakataza tasi, pweza ngamia Nk..
Wewe unakula pweza kwa ndiko gani?
Unakula ngamia kwa ndiko gani?

Wewe unaabudu usichokijua mimi naabudu nikijuacho Sasa mbingu huna, imani huna na MUNGU wa Kweli Pia huna
 
... sasa unanilaumu mimi ndiye niliyefanya hiyo research? Mimi ni just copy and paste; kama huna imani na huo utafiti upuuze tu Mkuu; usikusumbue. By the way, waarabu (baadhi) kusema hawana dini inakuathiri vipi wewe?
Ajabu kubwa sana hiyo kaka, mwarabu na yeye ni Mtanzania. Mimi (binafsi) ni Mkristo but kuna watu humu wanasemaga hawana DINI (mmojawapo huyu uliye m cc) but hi mimi kama Mazindu ananiathiri nini? Hata nikikutana nae tunaweza hata kufanya mambo yetu mengine kistaarabu tu, mimi ninae amini Mungu najua Mungu mwenyewe ndiye atakae muhukumu yeye na mimi pia, so what's the deal with it? Huaga sielewi ni kwanini Waislamu wengi hua wana panic sana when it comes to dini yao kuguswa, kweli hua sielewi
 
Kuna watu wanadhani kila mwarabu ni muislam
Usiwalaumu watu wanao sema Mungu ana mtoto afu kamtoa kafara.

Yani Mungu amtoe kafara mwanae kwa ajili ya wazinifu, majambazi,wadhulumaji,wauwaji, yani alitengeneza Jahanamu ya nini sasa kama kila mshenzi wa kikristo aingie peponi sababu ya kafara ya mwanae 😀 😂

Usishangae Mwarabu kuitwa Muislam hata kama kavaa msalaba kilo 50 sababu wao wadhanivyo c ivyo, we unacheza na maclever wanaviamini vitabu vya Matthew, Luke, Peter na John wakati hakuna hata mmoja wao anamjua Yesu au kusikia harufu yake.

Kuna ma clever kama hawa wanambiwa kwenye hivyo hivyo vitabu vyao haijawahi kutokea binadamu akamuona Mungu, na akaishi. Afu hapo hapo wanambiwa mungu wao alikuwa kashuka kwa umbo la kibinadamu, vipi hapo unaona au bado.
 
Kiumbe yyt akipita mbele wakati Muislamu anasali basi anakuwa ameharibu Sala yake.
Na sio mwanamke tu.

Japo kuwa Makafiri kusema Uongo ni Ibada kubwa kwenu tunaomba mjaribu kupunguza uongo japo kidogo!!
Yesu hakufundisha uongo .
Mbona mnaipaka matope imani yenu namna hii?
Yakhee, Mbona tena umeongeza zaidi yetu?? Tumesema, Mwanamke akipita tu mbele yako, jua kwamba hiyo Swala yako imekatika. Wewe umetuhitimishia kuwa sio huyo mwanamke tu bali "Kiumbe yeyote"" Dah! Hii ngumu sasa. Kumbe ndo maana mnawatenga kabisa??
 
Yakhee, Mbona tena umeongeza zaidi yetu?? Tumesema, Mwanamke akipita tu mbele yako, jua kwamba hiyo Swala yako imekatika. Wewe umetuhitimishia kuwa sio huyo mwanamke tu bali "Kiumbe yeyote"" Dah! Hii ngumu sasa. Kumbe ndo maana mnawatenga kabisa??
There is a difference between separation and segregation.
Wewe naona huwatengi unachangia nao mpk vyoo na nguo mnavaliana.
Wewe unavaa zake na yeye anavaa zako.
Haki sawa au sio?
Siku hizi mpk hereni na poda mnapaka kama wao.
 
Huu utafiti jana nime -usoma bbc na research yao imefanyika katika nchi kama 4 ..1wapo ikiwa ni Yemen na hiyo hiyo saudia Uliyo itaja so relax mkuu..

Waarabu baadhi wamesha shtuka kuwa waliingizwa chaka
Ni kweli kabisa Mkuu.

Mudy aliwazingua sana jamaa kuanzia aliposema amedondoshewa / ameshushiwa haya.
 
Unajua tatizo la vyombo vya maghribi ni kama tatizo la wabongo wetu. Wanafikiri Uislam ni Uarabu. Wanafikiri labda kwa kusema waarabu wanaacha uislam kwamba eti ndio wameendelea na wameshtuka. Wamesahau kuwa uislam ni still the fastest growing religion ambayo haina mipaka.

Pyeeeeeeeeh....!
 
Uislam unamtukuza mwanamke kivipi wakati ktk nchi zingine hawaruhusiwi hata kutizama mechi ya mpira wala hata kuendesha gari hadi majuzi tu wameruhusiwa nchini Saudi Arabia.

Mwanamke akikutwa anazini ni yeye ndio anauwawa kwa kupigwa mawe huku mwanamume akiachwa asepe.

Ktk nchi nyingi zenye waislamu wengi wanawake hubaguliwa sana kwenye ajira na wengi wa wanaoajiriwa ni wanaume huku mwanamke akifanywa kukaa ndani tu kama mfungwa. Ktk uislam mwanamke ni "Sex Object" tu.
Hata kuendesha gari iliharamishwa completely

Juzi tu hapa ndio Wanawake wa Saudi Arabia wameruhusiwa sasa kuendesha gari.
 
Uislam umeanza kabla ya Adam hajaumbwa, kabla ya Adam hajaumbwa kulikua kuna viumbe wanamuahudu Allah.
Hahahaha...Uislam ni kujisalimisha na kushuhudia kuwa kuna Mola mmoja Tu ambaye hajaumbwa wala kuzaliwa

Pia ni kumwamini mtume wake pekee ambaye ni Muhammad (S.A.W)

Huo ndio UISLAM


SWALI: Kama uislam ulianza enzi za Adam, Je wao walishuhudia kwa Mtume yupi ilihali Muhammad hakuwepo?


Jibu kinagaubaga
 
There is a difference between separation and segregation.
Wewe naona huwatengi unachangia nao mpk vyoo na nguo mnavaliana.
Wewe unavaa zake na yeye anavaa zako.
Haki sawa au sio?
Siku hizi mpk hereni na poda mnapaka kama wao.
I don't see your point. Yote uliyotaja ni ya mwili lakini ujue huu mwili huachwa hapa ulimwenguni ukawa udongo. Mwanamke tunayemsema ametengwa ni ile nafsi yake. Tukienda masjid hatupeleki miili bali nafsi/roho. Haionekani wala haishikiki. Nafsi ndiyo hujihudhurisha mbele zake Allah SW. Hivyo hayo mavazi na poda haziendi peponi bali hubaki hapa.
Tukiwafundisha, taratiib waweza geuka na kuwa viumbe wazuri tena wenye kumcha Mungu. Tutawafunzaje wakiwa wameachwa home?
 
Kwa hiyo Kipindi wako misri, misri Nayo Ilikuwa inaongea kiebrania????
Tangu swali nakuambia unaungaunga Pole Sana. Wewe acha kula ngurue endelea kula pweza na vikolokolo vinginevyo mimi inapiga ninachojisikia
Tuache sisi

Sisi hatunywi Pombe yenu duniani Lakini tukifika Ahera tutakuta mifereji inayotiririsha mvinyo mtamu

Mtume wetu alishatuahidi.

Hata Wanawake tutakuta Mabikira wa kutosha na tutapewa uwezo wa kuwalala na kuwaridhisha.

Kama huamini nikupe Sura hapa.

Wewe Mgalatia utaniambia nini?
 
We unajua kubligi?
Manyama gani ambae habligi?
Najua unajifariji tu coz kwa mujibu wa lawi 18 na kuendelea sura ile ile inayokataza nguruwe inakataza tasi, pweza ngamia Nk..
Wewe unakula pweza kwa ndiko gani?
Unakula ngamia kwa ndiko gani?

Wewe unaabudu usichokijua mimi naabudu nikijuacho Sasa mbingu huna, imani huna na MUNGU wa Kweli Pia huna
KUBLIGI ndio kufanyaje tena.?
Lugha za kiha haziruhusiwi humu.
Wewe hata mavi unakula manake paulo alishakwambia kila kilichomo ardhini sio najisi.
Andiko linasema

.....Nawe utakila kama mkate wa shayiri, nawe utakioka mbele ya macho yao juu yamashonde yatokayo katika mwanadamu. (Eze 4:12).
[Maana ya mashonde ni kinyesi]

Mashonde maana yake ni mavi makavu, anaebisha afunguwe Biblia yake sehemu ya maneno magumu.

Nyie kulenitu ila fahamuni mnakula mavi.
 
Hahahaha...Uislam ni kujisalimisha na kushuhudia kuwa kuna Mola mmoja Tu ambaye hajaumbwa wala kuzaliwa

Pia ni kumwamini mtume wake pekee ambaye ni Muhammad (S.A.W)

Huo ndio UISLAM


SWALI: Kama uislam ulianza enzi za Adam, Je wao walishuhudia kwa Mtume yupi ilihali Muhammad hakuwepo?


Jibu kinagaubaga
Muhammad mwenyewe kasilimishwa na kupewa utume na mkewe
 
Yaani unamkuta mtu unaniuliza wewe MUNGU wako Anaitwa nani anajibu MUNGU.

Hapo hapo mashaka yanaaza Mungu gani hana jina?????
Bora muje kwa Yesu aliye BWANA na mwokozi wa wote wenye mwili
 
Back
Top Bottom