Mikopo Consultant
JF-Expert Member
- Oct 28, 2024
- 2,360
- 4,759
Wazee wa proofcase na mabegi ya kubeba kama mkoba hujatuweka hapo
Nafikiri post yako inawahusu Gen Z
G alafu mkono hauwi straight, kiganja kinarudi kwenye bega kusupport begi
Tulikuwa na kawaida ya kwenda na kidumu cha lita 5 cha maji kwa ajili ya kumwagilia bustani za shule so wakati wa kutoka begi nilikuwa nalifunga kwenye dumu then nalivuta kama gari.
Sasa hiyo ni G mkuuStyle yangu hapo haipo, hiyo A ila begi linaninginia bega moja tu
Tulikuwa wengi katika hii style lakini ajabu hawaijuiWaweke na picha ya mtu amekunja daftari na kuliweka mfuko wa nyuma anakimbia
Yan walimu tuogope mashoga? Sema tulikua tunakukwepa tusije kuonekana tunakugoshaF, yaani hadi walimu walikuwa wananiogopa.
Hiyo C ni ya watu wanajiamini sana na kuona wao ndo wao.
Hiyo B mvua ikinyesha unaweka mbele huku unajikinga na mwavuli.Mimi nilibeba begi kwa style zote sita, kutegemeana na siku nilivyoamka.
Style A nilikuwa nimechelewa shule, nikabeba begi upande mmoja nikakimbia.
Style B nilipokuwa nimebeba madaftari mengi, nililibeba mbele kama nimebeba mtoto mchanga.
Style C siku ambazo begi lilikuwa na vitu vichache, nilining'iniza begani na kuendelea na safari.
Style D siku ambazo nilikuwa nimechoka, nilibeba begi upande mmoja huku nikitembea kama nimebebeshwa deni.
Style E siku nilipojisikia mwanafunzi mwenye nidhamu, nilibeba begi mbele kwa heshima zote, kana kwamba naenda kupokea tuzo ya ufaulu.
Style F siku ambazo nilikuwa nimeamka na kiburi cha kitoto, nilirusha begi begani moja nikatembea kifua mbele kama meneja wa shule.
Kwa kifupi, mimi nilikuwa nabadilisha style kulingana na mood, siyo ratiba ya shule. Hata begi lenyewe lilikuwa halijui leo linaenda kuvaliwa vipi.
Mimi ule mfuko wa pundamilia, naingiza kijiti katikati au nachonga box.Wenye tulibebea rambo na sisi tunaruhusiwa kuweka style zetu?