SHULE ZOTE KUPATA INTERNET BURE

SHULE ZOTE KUPATA INTERNET BURE

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
1,047
Reaction score
843
IMG-20261006-WA0050.jpg


Waziri wa Mawasiliano na Teknolojia ya Habari ameeleza mpango wa kuwekwa huduma ya Internet bure katika Shule na Vyuo vote nchini Tanzania kwa ushirikiano na kampuni ya Viatel. Katika kipindi cha awamu ya sita, serikali kupitia miradi kama Tanzania kidijitali inahakikisha fursa ya teknolojia inamfikia kila mtanzania, hivi karibuni kupitia UCSAF serikali ilitoa ruzuku Bilioni 126 kujenga minara 758 vijijini.
 
Back
Top Bottom