Jitu la kienyeji
JF-Expert Member
- Dec 13, 2014
- 4,415
- 7,923
Ni Kitu gani ulifundishwa shuleni Lakini Sasa ivi umegundua kama ulidanganywa maana haikuingii akilini
Dunia inazungukaNi Kitu gani ulifundishwa shuleni Lakini Sasa ivi umegundua kama ulidanganywa maana haikuingii akilini
Huu mjadala ni mzito Ina maana pamoja na ukuaji mkubwa wa teknolojia wameshindwa kabisa kupata tiba ya ukimwi?Ukimwi hautibiki
Sio wameshindwa, wanatuchezea akili.Huu mjadala ni mzito Ina maana pamoja na ukuaji mkubwa wa teknolojia wameshindwa kabisa kupata tiba ya ukimwi?
Binadamu alikua Nyani.
Huu mjadala ni mzito Ina maana pamoja na ukuaji mkubwa wa teknolojia wameshindwa kabisa kupata tiba ya ukimwi?
Hii inafanana na elimu ni ufunguo wa MAISHA uongo mtupuEducation is better than Money hii ilikua ni uongo wa waziwazi