Ulifanyaje kukabiliana na maumivu ya mapenzi?

Ulifanyaje kukabiliana na maumivu ya mapenzi?

Lugha fupi nitumie niseme bado kijana anakula maisha.

Huyu demu alikuwa kicheche tokea mwanzo, mimi pia nilikuwa nachepuka sana pia. Kwahio tabia zetu tulikuwa tunajua lakini baadae ndio nikaona nishatembea na wengi lakini wote hawakuugusa moyo wangu. Ikatokea bahati alikuja kutembea uswahilini yeye anaishi US, nikammega tena.
enh kumbe bado unakumbushia kumbushia mkikutana?
 
Mnajuwa Nature is the RIGHT answear! siku zote ukiona sehemu kuna milima basi ujuwe kuna sehemu nyingine kuna mabonde, ukiona mtu ana faraja basi elewa kuna mwingine anayo huzuni, ukiona leo umepata wa kukupoza moyo fahamu kuna mtu ameumizwa kwa raha kama hiyo unayoipata kwa wakati huo upande wake. Nature huwa ina balance all of these things.Ukiumizwa jipe muda kwani ujuwe kuna mtu bora anajiandaa kuja kwako ila wewe unamchelesha kwa kung'ang'ania mtuuu ambaye tayari hayuko kichani kwako. VUMILIA ILI UPATE MEMA.
Nimeikubali sana hii
 
Cijawahi kutamkiwa na binti kuwa hanitaki, na sijui kunyenyekea kwa binti, nikiona tu ameanza usumbufu nakaa pembeni, sasa niko 30's kwa hili nashukuru mungu, nanilishasema kuwa siwezi kupiga make wangu hata nimfumanie na MTU mwingine, no swala La kujiandaa kisaikolojia huku ukimwomba mungu, pia kutoruhusu wivu kutawala moyo wako kwa hilo utashinda maumivu ya mapenzi
 
Cijawahi kutamkiwa na binti kuwa hanitaki, na sijui kunyenyekea kwa binti, nikiona tu ameanza usumbufu nakaa pembeni, sasa niko 30's kwa hili nashukuru mungu, nanilishasema kuwa siwezi kupiga make wangu hata nimfumanie na MTU mwingine, no swala La kujiandaa kisaikolojia huku ukimwomba mungu, pia kutoruhusu wivu kutawala moyo wako kwa hilo utashinda maumivu ya mapenzi
asante, mkuu kwa maneno yako ya busara...naamini wapo baadhi ya watu kama wewe ambao hawajawahi kabisa kulia kwaajili ya mapenzi
 
Huwa sitaki hta kukumbuka
Cjawahi kuumia kama wkati ule
Nlilia mfululizo kwa miezi 9 kila cku natoa chozi
Nliisha kwa mawazo
Nlipauka kama naumwa
Nakumbuka kakaang aliniita akanambia mdgo wangu ni takriban mwaka ss kila cku kilio
Kwann
Hv unajua kama hata ukilia yy haoni chozi lako
Kwann ulie kiasi hiki

Shukuru Mungu futa machozi
Kisha jipange uanze upya
Kuna watu wanafiwa na bado wanasahau
Nlipata nguvu mpya nkaona ni kweli natakiwa kumove on
Nimezoea na maisha ynasonga
 
mkuu nikuambie kitu hakuna mtu anaamka asubuhi na kukupa kibuti.. kuna mazingia huonyesha kama kuleta mapozi , kutokujali dharau yani hana ashki tena na wewe unageuka kero kila saa kukutafutia unakosea wapi ukiwa fala utakuwa unaomba mshamaha tu kumbe hakutaki sasa katika hizo early stage za kibuti mi nikiziona halooo nakuweka kwenye mstari mahaba moto moto ukishatulia nakuwaka cha mbavu halafu nakuambia unavyonitafutia sababu mi sina huo muda nakupa makavu live na sepa .. na huwa siendekezi mapenzi mimi na nacho jua nimeliza wanaume wengi sana na sitapata laana sababu alijiandaa kuniacha mi nikawawahi
Hahahaa nmekupenda bure kumbe tupo mstari mmoja ee[emoji23][emoji23]
 
Huwa sitaki hta kukumbuka
Cjawahi kuumia kama wkati ule
Nlilia mfululizo kwa miezi 9 kila cku natoa chozi
Nliisha kwa mawazo
Nlipauka kama naumwa
Nakumbuka kakaang aliniita akanambia mdgo wangu ni takriban mwaka ss kila cku kilio
Kwann
Hv unajua kama hata ukilia yy haoni chozi lako
Kwann ulie kiasi hiki

Shukuru Mungu futa machozi
Kisha jipange uanze upya
Kuna watu wanafiwa na bado wanasahau
Nlipata nguvu mpya nkaona ni kweli natakiwa kumove on
Nimezoea na maisha ynasonga
pole sana mamy...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom