Ulifanyaje kukabiliana na maumivu ya mapenzi?

Ulifanyaje kukabiliana na maumivu ya mapenzi?

Aliniumiza akaona kaniweza.....nikaja Jf na machozi yangu nikashauriwa..... Nikafarijika.......baada ya hapo[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Nilijipenda na kujipendezesha.......nikaanza kunata kupita kiasi...... Nywele ilikua inakaa wiki tatu nikaanza kubadili baada ya wiki..... Nilikua nafanya kazi kampun flan(...) Nikaanza kupata na safar za hapa na pale......i see hadi nikaona kama alikua ananizibia riziki......Maisha yakasonga...... ila alijuta aliona alipoenda patamu kumbe palikua pachachu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Kwahio ikitokea nikapenda tena ,sitampenda huyo bin-adam kama nnavyo jipenda.....Moyo hauna spea[emoji6]
 
Mapenzi tumeyakuta, lakini ubaya ni kuwa hakuna mtu aliye wahi kufundishwa somo la mapenzi wengi watakubaliana nalo hilo kuwa hakuna somo la mapenzi, lakini hali ni tofauti somo la mapenzi lipo lakini kipindi kile unapokuwa unafundishwa hilo somo akili huwa inajua kuwa upo kwenye somo lakini upeo unakuwa hauelewi.
pirce+4.jpg

ni wengi tumesha wahi kulia kwa ajili ya mahusiano, yupo yule kijana mtanashati/mrembo ulimpenda, ulimvumilia kwenye shida leo amepata amekuacha ukiwa bado unampenda, umekaa ndani unalia hakuna wakukufuta machozi. moyo wako unakuuma ukikumbuka raha na shida mlizopitia pamoja kiasi mkaapiana kuwa kamwe kifo ndicho kitakacho watenganisha imekuaje leo sheteni mbaya ameingilia kati mahusiano yenu?

somo kubwa tunalopata kwenye mahusiano ni maumivu, mtu hupitia kwenye maumivu kama vile mtoto anapopokea adhabu ya viboko kwaajili ya kosa fulani alilolifanya. hivyo maumivu katika mahusiano huja kama somo ukifaulu vyema hutapata tena maumivu.

lakini wengine hufeli huu mtihani wa maumivu ya mapenzi wengi hujikuta wamezizuru nafsi zao kwa kujinyonga hadi kupoteza uhai, au pengine kunywa sumu,

maumivu ya mapenzi yanauma vibaya asikwambie mtu, na mtu aliye katika maumivu haya uwa kwenye hali ya kupungukiwa akili {ukichaa}, kichaa wa mapenzi ni kicha mbaya zaidi ya vichaa wote, hato msikia baba, mama wala ndugu yeyote.

mimi nilishawahi kuumizwa kwenye mapenzi, niliferi vibaya mitihani yangu kisa mapenzi sikuwahi kuamini kuwa yule niliyempenda kweli mbali na mimi ameenda...? nilijifunza kumsahau nikaidanganya akili yangu akili imekubari kuwa yule si msichana wa kunifaa lakini nimejikuta nashindwa kumsahau kabisa

ni miaka mitano sasa imepita...uwezi kuamini kuwa kipindi hiki chote cha miaka mitano sina mawasiriano naye lakini bado naamini kuwa ipo siku atarudi,

nilianza kusoma vitabu mbali mbali, nilijifunza kuimba na kusikiliza mziki, nilijifunza kuogelea niliituma akili yangu kuwaza mafanikio, nilitumia muda wangu mwingi sana kutembelea mitandao mbali mbali hiyo yote niliifanya ili tu nitoke kwenye ukichaa wa mapenzi, kwa kuwa sijamsahau na bado naamini atarudi hivyo nahisi sijapona,








je wewe ulitumia mbinu gani kukabiliana na amaumivu ya Mapenzi...? kidonda chako cha mapenzi ulikitibu kwa dawa gani...?
je kilipona kabisa au bado kina maumivu kila kikitoneshwa...?
je kumebaki kovu ambalo kila ukiliona huwa huishi kumkumbuka yule aliye kuumiza..?
changia mawazo yako wengine wajifunze...

Kiukweli inauma, ila ni kipindi ambacho unapaswa kuwa karibu zaidi na Mungu. Ukigundua kuwa ni upendo wa Mungu pekee ndio haubadiliki itakusaidia kumsahau mapema. Cha msingi ni kuji'keep busy na ku'control akili. Inasaidia kwa kiasi chake.
 
enh kumbe bado unakumbushia kumbushia mkikutana?
Bro kama utamkuna mwanamke basi hata kama ataolewa au mkiachana. Kuna siku mkionana basi hisia (matamanio) ya zamani yatamjia tu.

Nimesoma comments baadhi inaonekana mwenza wako kaolewa, najua inauma lakini u have 2 let her go bro. Usiingize akili na hisia zako kwenye utumwa wa mapenzi, mapenzi ni kama movie staring maisha yote hauwawi hata afikwe na misukosuko ya karibu na umauti. kila maradhi yana dawa yake kaza buti tafuta hela wazuri na mapenzi kila siku yapo. Wish u all the best bro[emoji106]
 
Kiukweli nyimbo yangu kubwa ilikuwa ya Alicia keys Try slpn with a broken heart... nikikaa ndani nikulia mwanzo mwisho mpaka usingizi unanipitia...kazi nikataka kuacha ili nirudi tu kwa wazee nihame kabisa mkoa wa Dsm...kila siku mwenye nyumba wangu ni wa kunibembeleza nikienda kazin presha inashuka ni kizunguzungu tu..iliniumiza zaidi kwa vile Mimi ndo niliekosea..lakin namshukuru Mungu sasa naendelea vema na nimesahau yote...Achana na maumivu ya mapenzi...SASA hivi anatuma txt kama rafiki wa kawaida tu na namchukulia pouw kabisa...
 
Aliniumiza akaona kaniweza.....nikaja Jf na machozi yangu nikashauriwa..... Nikafarijika.......baada ya hapo[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Nilijipenda na kujipendezesha.......nikaanza kunata kupita kiasi...... Nywele ilikua inakaa wiki tatu nikaanza kubadili baada ya wiki..... Nilikua nafanya kazi kampun flan(...) Nikaanza kupata na safar za hapa na pale......i see hadi nikaona kama alikua ananizibia riziki......Maisha yakasonga...... ila alijuta aliona alipoenda patamu kumbe palikua pachachu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Kwahio ikitokea nikapenda tena ,sitampenda huyo bin-adam kama nnavyo jipenda.....Moyo hauna spea[emoji6]
pole sana lakini sitaki kuamini kuwa huwa umkumbuki ata kidogo....?
 
Kiukweli nyimbo yangu kubwa ilikuwa ya Alicia keys Try slpn with a broken heart... nikikaa ndani nikulia mwanzo mwisho mpaka usingizi unanipitia...kazi nikataka kuacha ili nirudi tu kwa wazee nihame kabisa mkoa wa Dsm...kila siku mwenye nyumba wangu ni wa kunibembeleza nikienda kazin presha inashuka ni kizunguzungu tu..iliniumiza zaidi kwa vile Mimi ndo niliekosea..lakin namshukuru Mungu sasa naendelea vema na nimesahau yote...Achana na maumivu ya mapenzi...SASA hivi anatuma txt kama rafiki wa kawaida tu na namchukulia pouw kabisa...
pole sasa ulitumia mbinu gani kujitibu maumivu hadi yakapungua na kupona kabisa?
 
Bro kama utamkuna mwanamke basi hata kama ataolewa au mkiachana. Kuna siku mkionana basi hisia (matamanio) ya zamani yatamjia tu.

Nimesoma comments baadhi inaonekana mwenza wako kaolewa, najua inauma lakini u have 2 let her go bro. Usiingize akili na hisia zako kwenye utumwa wa mapenzi, mapenzi ni kama movie staring maisha yote hauwawi hata afikwe na misukosuko ya karibu na umauti. kila maradhi yana dawa yake kaza buti tafuta hela wazuri na mapenzi kila siku yapo. Wish u all the best bro[emoji106]
asante...kwa faraja uliyonipatia...ubarikiwe sana
 
Huwa sitaki hta kukumbuka
Cjawahi kuumia kama wkati ule
Nlilia mfululizo kwa miezi 9 kila cku natoa chozi
Nliisha kwa mawazo
Nlipauka kama naumwa
Nakumbuka kakaang aliniita akanambia mdgo wangu ni takriban mwaka ss kila cku kilio
Kwann
Hv unajua kama hata ukilia yy haoni chozi lako
Kwann ulie kiasi hiki

Shukuru Mungu futa machozi
Kisha jipange uanze upya
Kuna watu wanafiwa na bado wanasahau
Nlipata nguvu mpya nkaona ni kweli natakiwa kumove on
Nimezoea na maisha ynasonga
pole sana na hongera kwa kushinda!
 
Kiukweli inauma, ila ni kipindi ambacho unapaswa kuwa karibu zaidi na Mungu. Ukigundua kuwa ni upendo wa Mungu pekee ndio haubadiliki itakusaidia kumsahau mapema. Cha msingi ni kuji'keep busy na ku'control akili. Inasaidia kwa kiasi chake.
Nilimfukuza kbs na nikaenda kwa Ustaadh akanitengenezea kombe la kumsahau nikanywa daaaaa nilishamsahau sijui hata alikuwaga jinsia gan kuna kabibi nakaonaga onaga nadhan ndio yeye nawashauri mkiumizwa kunywen kombe la kumsahau
 
Namshukuru Mama yangu kipenzi maana nilivyoona hali inazidi kuwa mbaya ilibidi nimshirikishe kiukweli alinifariji sana pamoja na familia ya mwenye nyumba walijitahid kunifariji na nikazidi kujichanganya na marafiki zangu mbalimbali,nikajikuta nimeshazoea hali hiyo na nikarudia hali yangu ya kawaida
 
Nilimfukuza kbs na nikaenda kwa Ustaadh akanitengenezea kombe la kumsahau nikanywa daaaaa nilishamsahau sijui hata alikuwaga jinsia gan kuna kabibi nakaonaga onaga nadhan ndio yeye nawashauri mkiumizwa kunywen kombe la kumsahau

Aha ha haaa… ilo kombe hatareeee……
 
Nilimfukuza kbs na nikaenda kwa Ustaadh akanitengenezea kombe la kumsahau nikanywa daaaaa nilishamsahau sijui hata alikuwaga jinsia gan kuna kabibi nakaonaga onaga nadhan ndio yeye nawashauri mkiumizwa kunywen kombe la kumsahau
mkuu huyo hostaz yupo wapi na mimi nikanywe hilo kombe....?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom