Carlos The Jackal
JF-Expert Member
- Feb 6, 2017
- 29,234
- 93,711
Delete her number ,then she will basically be deleted from your Heart !!
mengine ni mbwembwe tu !!
mengine ni mbwembwe tu !!
kwani ubaya c unalipwa na ubayaUkapata nini???
mkuu nipe namba nitest mitambo [emoji23] maana huo mshepu mie hoiNamba yke huwa sisevu hadi leo hii so nkiona namba ngeni nauliza nani? akitaja tu jina nakata akitext sijibu ila bahati mbaya ndg zke naongea nao fresh hpo ndio huwa inazidi kumuumiza anaweza nipigia dada ake nkaongea nae akampa mama akawapa wadogo zao akisema tu "ongea na flan" nakata cm adhabu ndogo ndogo tu km hzo zilizofanya aufyate na nimsahau ila yataka roho ngumu maana toto lenyewe toto haswaaa hovyohovyo waweza jikuta umerudisha majeshi haaaaaahaaaaaaaa watoto wa pwani nuksi sana aseee!
Chifu km nakufaham hv "Kareem Kim" jina c ngeni maskioni mwangu umesoma wp olevel?
hakuna cha uadui mtu akikufanyia ujinga we mlipue tuUnatakiwa u deal na mbaya wako,sio kuongeza maadui..
Pole sana i fell your pains...mwache aende tafuta pesa...tafuta mkari zaidi yake taratibu utamsahau...jifunze kutokulamba matapishi nikiwa na maana kumrudia huyo ni sawa na kulamba matapishi jambo ambalo haliwezekaniILA HAKUNA JAMBO MUNGU AMESHINDWA! NAAMINI IPO SIKU NA INAKUJA UPESI SANA KWANGU nawambiaga jamaa zangu huu msemo "SIKU NIKIFURAHI NITACHEKA SANA" Nilikuwa natamani sanaa kwenda kumrogaaa huyuu binti kwa wachawii au waganga! ila nashukuru MUNGU alinikumbusha kuwa yeye bado yupo. jamani mimi nateseka mpk muda huu nandika huu ujumbe! yaani moyoo wangu unaniuma sana. unaiuma huyu mtoto ..........sanga huko iringa jamani mkisikia nimekufa mh
Aisei ningekuoa mimi nadhani tungepatana sana kwa kweli mi habari za kutishanatishana sipendi kabisayah nimeolewa .. ushuri tu ukiona dalili usitumie moyo kuchanganua mamabo ipe nafasi akili hutakaa uumizwe tena..... na ukianza mahusiano mpe ukweli kwamba mi sipendi mamabo ya kutishiana ooh nitakuacha oooh nina mimba mwambie sitaki vitishi nataka furaha .. na kweli siku akikutishia fanya action si ucheke cheke ,,.. kama akisema anamimba kubali kapime anza kulea over
Aisei ningekuoa mimi nadhani tungepatana sana kwa kweli mi habari za kutishanatishana sipendi kabisa
Mbali sana Mikasa ambayo ni kama funzo kwa wenginetumetoka mbali sana ndugu zangu wana JAMIIFORUMS