Uliekubali kuwa mama wa binti yangu..


Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,104
Likes
100
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,104 100 0
...umepotelea wapi? Umesababisha hata binti yangu agome kuwasiliana nami. Nahisi anadhani nimemtafutia mama hewa. Michelle, uko wapi mpenzi?
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
...umepotelea wapi? Umesababisha hata binti yangu agome kuwasiliana nami. Nahisi anadhani nimemtafutia mama hewa. Michelle, uko wapi mpenzi?
Michelle sikia kilio cha mtu mzima
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,875
Likes
72
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,875 72 145
Ilikuwaje mkuu? Mbona umetuacha njia panda.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Naona wewe ni kwa Maneno sio kwa Vitendo...
Wenzio wa Vitendo wametulia na wanawasiliana...lol
 
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,104
Likes
100
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,104 100 0
Naona wewe ni kwa Maneno sio kwa Vitendo...<br />
Wenzio wa Vitendo wametulia na wanawasiliana...lol
<br />
<br />

We we we! Mbona yeye hasemi?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
pole sana mkuu.................mapenzi ya kwenye keyboard yalikunogea,huh
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Uko wapi nikufate, niambie nipajue, angalau nikuone roho yangu itulie! Moyo wangu unaniuma kwani kimya kimetanda, ningekuwa na uwezo wa kujua ulipo, ningekufata huko nikujulie hali, niachane na mawazo yakukuwaza wewe.....! Lol......maneno ya Ray C hayo. Pole mkuu.
 
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
5,664
Likes
27
Points
145
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
5,664 27 145
Ukiona mtu mzima, maaamaaa. analia mbele za watu ujue kuna jambo....
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Huku jf kuna watu wameanza kuwehuka. Wanatuma topic hazina kichwa wala miguu.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
634
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 634 280
Michelle kapotea sana jamani.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,349
Likes
7,380
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,349 7,380 280
umeachwa solemba, we ulie tu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,317
Members 462,055
Posts 28,474,074