Ukweli ni kwamba Machinga wanaonewa sana na Serikali hii

Ukweli ni kwamba Machinga wanaonewa sana na Serikali hii

The Burning Spear

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2011
Posts
9,130
Reaction score
22,037
Naweza kuandika maneno elfu 10 lakini. ukweli ni kwamba machinga wanaonewa sana.

Nature ya biashara zetu hapa bongo asilmia 80 ni uchuuzi. hawa watu wanateseka na hawana mtetezi.

Wasubiri Uchaguzi watarudi tena barabarani na huwa wanatumiwa kama TP
 
Naweza kuandika maneno elfu 10 lakini. ukweli ni kwamba machinga wanaonewa sana.

Nature ya biashara zetu hapa bongo asilmia 80 ni uchuuzi. hawa watu wanateseka na hawana mtetezi.

Wasubiri Uchaguzi watarudi tena barabarani na huwa wanatumiwa kama TP
Muwekewe utaratibu muwe mnalipa kodi hata 50,000 kwa mwaka ili mfanye biashara bila pressure
 
Serikali ianzishe utaratibu wa kujenga machinga complexes za kutosha kila mwaka ili kukabili kundi la watanzania wanaomaliza masomo kwenye hatua za awali na wengine wanaoendelea kujitafuta.

Hata hivyo serikali iwe inafuatilia mgawanyo wa vizimba vya biashara kwenye masoko, maana baadhi ya maeneo wasimamizi wanajigawia wenyewe vizimba na kuvikodisha kwa pesa isiyo rafiki.
 
Tena wazidi kupigwa mabuti maana hawajitambui. Piga mbwa hao.

Mtu ananunua tisheti ya YBWYB badala kuvaa tisheti ya katiba mpya.

Tena wafukuzwe kabisa.
 
Katika suala la kufanya miji na majiji kuwa misafi na iliyo pangiliwa niko pamoja na serikali.

NB:Wapangiwe maeneo ya kufanya biashara zao.
 
Back
Top Bottom