"Ukweli ndio huu"


Pumzi

Pumzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
322
Likes
9
Points
35
Pumzi

Pumzi

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
322 9 35
Ukweli ni kwamba hakuna urafiki wa karibu sana kati ya msichana na mvulana...ingawa wengi huwa wanakataa lakini ukichunguza kwa makini utakuta mmoja wapo anahisia na mwenzake sema anaogopa kusema,au wote wanahisia lakini wanashndwa kusema...binafsi nimeshndwa kutengeneza urafiki na wasichana zaidi ya watano kwa kujikuta tunahishia kwenye mapenzi...hata socrates alisema hakuna urafiki wa karibu kati ya msichana na mvulana
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
193
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 193 145
^^
Karibu kwenye ulimwengu wa ukweli,,achana na Plato/Socrates/Aristotle ambao hata kwenye silabasi za wagriki hawatumiki tena.
..
Nina marafiki wa kike zaidi ya sita,,wananiheshimu kama kaka nawaheshimu kama dada. Najua mipaka yao wanajua mipaka yangu..Mwaka wa 7 leo mawasiliano yapo.
^^
 
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
3,964
Likes
686
Points
280
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
3,964 686 280
karudie tena kufanya utafiti.
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
994
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
994 8 0
What abt Mwanaume na Mwanamke? Huu upo mtoa mada?
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,271
Likes
4,048
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,271 4,048 280
Ukweli ni kwamba hakuna urafiki wa karibu sana kati ya msichana na mvulana...ingawa wengi huwa wanakataa lakini ukichunguza kwa makini utakuta mmoja wapo anahisia na mwenzake sema anaogopa kusema,au wote wanahisia lakini wanashndwa kusema...binafsi nimeshndwa kutengeneza urafiki na wasichana zaidi ya watano kwa kujikuta tunahishia kwenye mapenzi...hata socrates alisema hakuna urafiki wa karibu kati ya msichana na mvulana
Unaweza tu kuwa umedanganywa au umejidanganya

Mbona hilo linawezekana tu?
Tena kwa kiwango kikubwa sana!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
672
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 672 280
huo ni ukweli, lazma mtaishia kutongozana na mmoja asipokuwa strong mtagegedana.
 
double R

double R

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
1,704
Likes
1,148
Points
280
double R

double R

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
1,704 1,148 280
Mimi ninao marafiki wananiheshimu hawana hata wazo juu yangu. Tunasaidiana kuanzisha mahusiano. Akipata mrembo mpya lazima nipime viwango. Hata bf wangu anao marafiki wasichana na mwisho wa siku urafiki wetu unakuwa wa couple sasa. Wewe kama unatumia gear ya urafiki kuficha hisia zako, pole. Wenzio ikiwa ni urafiki ni urafiki tu, usiwatishe watu. Inawezekana.
 
Pumzi

Pumzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
322
Likes
9
Points
35
Pumzi

Pumzi

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
322 9 35
Kaka kumbe nyie mmewekeana mipaka? Dats y hakuna matatzo,tofaut na hapo lazima mgeingia kwenye matamanio
^^
Karibu kwenye ulimwengu wa ukweli,,achana na Plato/Socrates/Aristotle ambao hata kwenye silabasi za wagriki hawatumiki tena.
..
Nina marafiki wa kike zaidi ya sita,,wananiheshimu kama kaka nawaheshimu kama dada. Najua mipaka yao wanajua mipaka yangu..Mwaka wa 7 leo mawasiliano yapo.
^^
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,429
Likes
6,382
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,429 6,382 280
Labda mm nina matatizo maana nina marafiki wa kike 6 ambao niko nao karibu sana kwa miaka mingi cjawahi kua nahisia nao na naheshimu uhusiano wao km wanavoheshim uhusiano wng na kuna raha yake pia
 
Pumzi

Pumzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
322
Likes
9
Points
35
Pumzi

Pumzi

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
322 9 35
Hakuna aliyenidanganya wala kujdanganya nimefanya research
Unaweza tu kuwa umedanganywa au umejidanganya

Mbona hilo linawezekana tu?
Tena kwa kiwango kikubwa sana!
 
Pumzi

Pumzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
322
Likes
9
Points
35
Pumzi

Pumzi

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
322 9 35
Ukweli ni kwamba kuna kpnd urafk utawashnda na mnaweza kujikuta cku 1 mkafanya mapenz hata kwa bahati mbaya chunga sana
Mimi ninao marafiki wananiheshimu hawana hata wazo juu yangu. Tunasaidiana kuanzisha mahusiano. Akipata mrembo mpya lazima nipime viwango. Hata bf wangu anao marafiki wasichana na mwisho wa siku urafiki wetu unakuwa wa couple sasa. Wewe kama unatumia gear ya urafiki kuficha hisia zako, pole. Wenzio ikiwa ni urafiki ni urafiki tu, usiwatishe watu. Inawezekana.
 
Pumzi

Pumzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
322
Likes
9
Points
35
Pumzi

Pumzi

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
322 9 35
Siyo uongo unaweza kuta kwa upande wako hauna time nae lakn yeye amekufa kwako sema anashndwa kusema 2,.mapenzi ni mapana sana
Narudia tena,acha kusema uongo bana!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,250,617
Members 481,419
Posts 29,738,938