Ukweli kuhusu tusua mapenee

eric emanuel

Member
Jan 9, 2017
11
45
Kwa anaejua jinsi promoshen ya tusua mapene inavyo fanya kazi naomben ushaurii

Nikweli hizo ela wanatoa au!?
 

Evarm

JF-Expert Member
Aug 30, 2010
1,785
2,000
Wahenga walisema hii misemo

1. Vya bure aghali .

2. Ukitaka kula sharti uliwe

Chukua hatua, Tafakari ;););)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom