Nyamwitweka Warioba
New Member
- Jul 7, 2012
- 4
- 1
Mtanzania,
Ni kweli unachosema juu ya Mto Songwe na pia ni kweli nilichosema kuhusu Lake. ni kweli haijawahi kuwepona mgogoro.....................jambo lililojiri ni kutoka kwa sisi wenyewe wananchi kuzungumza juu ya Ziwa hili na ndio maana hizi serikali mbili ikabidi zichukue hatua kufanya hizo survey (both to the Lake and mto Songwe) ili kuwekana sawa....................... ninajua nilichokisema kilitokea na kazi inaendelea
Naomba Watanzania tuwe macho na Viongozi wetu wa leo ambao wanatamka maneno bila ya kutafakari na mwisho wa siku wanasutwa na umma. Hili swala ni nyeti sana halipendezi kuona linaongelewa kitoto na ambao tunawaita viongozi wetu. Wanataka kututumbukiza katika wakati mgumu na ambapo hatujui ni vipi tutalimaliza. Maadui wa Tanzania ni wengi na ambao wangependa kuona tunatumbikia huko na jinsi ya kutoka itakuwa vigumu sana. Hivyo nawamba viongozi wenye dhamana na TAIFA hili muwe makini na kauli zenu.
