Ukweli kuhusu mgogoro wa Flora Mbasha na mumewe.

Status
Not open for further replies.

Truth guy.

JF-Expert Member
Oct 30, 2013
396
195
Ndugu zangu wana JF,jana nilimwandikia waraka maalumu Flora mbasha na nikamuuliza maswali kadhaa ambayo hadi sasa hajajibu japokuwa naye huingia humu,wengi wetu tumegawanyika kuhusu mgogoro huu,ila ukweli ni kwamba Flora anatembea nje tangu siku nyingi sana,kwa mlioiona mada yangu jana mi namjua Flora A to Z,jambo la kusikitisha ni kwamba Flora anamsimanga mumewe kwa sababu za kiuchumi,coz hawara yake ana kipato kikubwa,huwezi kuamini kuwa anadiriki hadi kumpa tigo hawara yake,hapa JF wengi wetu siyo great thinkers,JF imevamiwa,hamjiulizi kwa nini mwanamke anagombana na mume wake badala ya kwenda kwao anaenda hotelini,kusoma hamjui,hata picha pia hamuoni? Mbasha amekamata sms nyingi sana za mapenzi ktk cm ya mkewe,kanyimwa sana unyumba,hata hivyo ni mvumilivu sana,tangu lini mke mwema akakimbia nyumba yake? kama mumewe ni mbaya angetulia kwake ili jamii ione,na siyo kwenda hotelini,huko analiwa tigo kila siku,shetani anawatumia sana hawa walokole feki na ndo ma agent wake, wenye akili wametambua ukweli.
 
Ndugu zangu wana JF,jana
nilimwandikia waraka maalumu Flora mbasha na nikamuuliza maswali kadhaa
ambayo hadi sasa hajajibu japokuwa naye huingia humu,wengi wetu
tumegawanyika kuhusu mgogoro huu,ila ukweli ni kwamba Flora anatembea
nje tangu siku nyingi sana,kwa mlioiona mada yangu jana mi namjua Flora A
to Z,jambo la kusikitisha ni kwamba Flora anamsimanga mumewe kwa sababu
za kiuchumi,coz hawara yake ana kipato kikubwa,huwezi kuamini kuwa
anadiriki hadi kumpa tigo hawara yake,hapa JF wengi wetu siyo great
thinkers,JF imevamiwa,hamjiulizi kwa nini mwanamke anagombana na mume
wake badala ya kwenda kwao anaenda hotelini,kusoma hamjui,hata picha pia
hamuoni? Mbasha amekamata sms nyingi sana za mapenzi ktk cm ya
mkewe,kanyimwa sana unyumba,hata hivyo ni mvumilivu sana,tangu lini mke
mwema akakimbia nyumba yake? kama mumewe ni mbaya angetulia kwake ili
jamii ione,na siyo kwenda hotelini,huko analiwa tigo kila siku,shetani
anawatumia sana hawa walokole feki na ndo ma agent wake, wenye akili
wametambua ukweli.
sasa jamani inatosha kumuandama flora mm sio mshabiki wake lakini inatosha nani ambae hajawahi kuchepuka hata kwa macho
 
na wewe utakua ni adui yake tuangalie mambo mengine sasa flora mbasha tumuache apumzike hata kama alikuuzi namuombea msamaha
 
Truth guy;
Laiti ungekuwa kama jina lako lilivyo. Mimi nachukia sana, watu ambao hujikita kuwaumiza wenzao. Kuna msemo wa kiswahili unaosema; Ndg wakigombana, inua jembe kalime, wakipatana, inua kapu ukavune. Kifupi ni kuwa, achana na mambo ya wawili wanao elewana au walio wahi kuelewana. Huwezi kujua lini wamebadilika.
Unasema Flora anamsimanga mumewe. Ni lalamiko ulilolipata kwa Mbasha? Who are yu to the two??? Unafika mahali unasema ati anampa tigo hawara yake (Flora) anampa tigo hawara yake. Huku unasema anamnyima unyumba mume wake.
Jamani mwogopeni Mungu. Mambo hayo siyatetei ila ninajaribu kuwaza namna hayo mambo hufanywa. Ni chumbani au sirini kati ya mlaji na mliwa. Huwezi kutuwekea picha na negative yake hapa jf. Ni matusi yaliyovuka mpaka umeamua kumtupia huyo Flora.
Najiuliza, ni kwa maslahi gani unayo yapata hapa? Uliwahi kumla tigo huyo Flora hivyo unaona huyu wa sasa anafaidi tundu lako?? Truth guy, yu are not alright up there. Jipime mwenyewe kwanza. Ukitaka kumtukana mtu, ficha kidogo hisia zako.
Inaonesha kuwa una gele weye.
Ati Mbasha kakamata sms nyingi sana za mapenzi ktk sm ya mkewe. Hivyo weye ndiye secretary wake?? Vipi bahna!! Umefika mahali pa kugeuka kopo la taka kwa nyumba za watu?? Unamtukana hata huyo Mbasha kuwa hana tena usemi juu ya mkewe?? Weye ndo wakili wake?
Upuuzi mwingine huna haja ya kwenda shule kuusomea wala kwenda sokoni kuununua.
Achana na nyumba za watu na kama weye ni kidume kweli, weka ID yako ya kweli kama unavyo wadhalilisha hao wanandoa wawili ili watakapo patana uwe na aibu ya mwaka angalao ukome kuwa kizabizabina
 
Truth guy;
Laiti ungekuwa kama jina lako lilivyo. Mimi nachukia sana, watu ambao hujikita kuwaumiza wenzao. Kuna msemo wa kiswahili unaosema; Ndg wakigombana, inua jembe kalime, wakipatana, inua kapu ukavune. Kifupi ni kuwa, achana na mambo ya wawili wanao elewana au walio wahi kuelewana. Huwezi kujua lini wamebadilika.
Unasema Flora anamsimanga mumewe. Ni lalamiko ulilolipata kwa Mbasha? Who are yu to the two??? Unafika mahali unasema ati anampa tigo hawara yake (Flora) anampa tigo hawara yake. Huku unasema anamnyima unyumba mume wake.
Jamani mwogopeni Mungu. Mambo hayo siyatetei ila ninajaribu kuwaza namna hayo mambo hufanywa. Ni chumbani au sirini kati ya mlaji na mliwa. Huwezi kutuwekea picha na negative yake hapa jf. Ni matusi yaliyovuka mpaka umeamua kumtupia huyo Flora.
Najiuliza, ni kwa maslahi gani unayo yapata hapa? Uliwahi kumla tigo huyo Flora hivyo unaona huyu wa sasa anafaidi tundu lako?? Truth guy, yu are not alright up there. Jipime mwenyewe kwanza. Ukitaka kumtukana mtu, ficha kidogo hisia zako.
Inaonesha kuwa una gele weye.
Ati Mbasha kakamata sms nyingi sana za mapenzi ktk sm ya mkewe. Hivyo weye ndiye secretary wake?? Vipi bahna!! Umefika mahali pa kugeuka kopo la taka kwa nyumba za watu?? Unamtukana hata huyo Mbasha kuwa hana tena usemi juu ya mkewe?? Weye ndo wakili wake?
Upuuzi mwingine huna haja ya kwenda shule kuusomea wala kwenda sokoni kuununua.
Achana na nyumba za watu na kama weye ni kidume kweli, weka ID yako ya kweli kama unavyo wadhalilisha hao wanandoa wawili ili watakapo patana uwe na aibu ya mwaka angalao ukome kuwa kizabizabina

Mbona unamtetea sana huyu dada aliyejificha kwenye kichaka cha nyimbo za injili?
Mwananchi ni moja ya magazeti yanayoheshimika sana hapa nchini.

Mume kaeleza alivyojitahidi kumpigia simu Flora, cha ajabu hapokei. Kumbe ni raha ya kunako tigo kumemchanganya!!!

Huu ndiyo mwanzo wa kuporomoka kwa Flora. Hakuna msanii wa nyimbo za injili aliyeingia kwenye kashfa ya ngono akasalimika.

Amtazame jirani yake pale arusha, huyu ni Beatrice Mhone!!!!!!!!!!!! Yuko wapi leo? Walimtumia hivi hivi, walipomchoka wakam dump!!!

Leo hii katambua mume ni mtu wa thamani!

Namwombea Flora apotee kwenye gemu ili arudishe heshima kwa mume wa ujana wake!
 
Mbona unamtetea sana huyu dada aliyejificha kwenye kichaka cha nyimbo za injili?
Mwananchi ni moja ya magazeti yanayoheshimika sana hapa nchini.

Mume kaeleza alivyojitahidi kumpigia simu Flora, cha ajabu hapokei. Kumbe ni raha ya kunako tigo kumemchanganya!!!

Huu ndiyo mwanzo wa kuporomoka kwa Flora. Hakuna msanii wa nyimbo za injili aliyeingia kwenye kashfa ya ngono akasalimika.

Amtazame jirani yake pale arusha, huyu ni Beatrice Mhone!!!!!!!!!!!! Yuko wapi leo? Walimtumia hivi hivi, walipomchoka wakam dump!!!

Leo hii katambua mume ni mtu wa thamani!

Namwombea Flora apotee kwenye gemu ili arudishe heshima kwa mume wa ujana wake!

Prince Hope
Sitaki kubishana na watu wenye kujihesabia haki ka weye. Kama ulinisoma vizuri, nasema msiwe washabikia anguko la wengine.
Hilo jambo la kuliwa tigo na machafu mengine sidhani ka tuna haki ya kuyatamka hayo. Aliwe tigo au aliwe kiboga kwangu hayanihusu wala hayatanifanya nimtangaze kwani sikuwepo wala sikuona kwa macho yangu bali ni kuambiwa na mtu mwingine ambaye naye hakuwepo bali anakisia.
Kama Mbasha ndiye anamfanyia uchafu huo Flora asidhani kiila mwanamme mwenye akili timamu atamfanyia mwanamke mwenye heshima zake usodoma huo. Huko mbele kumekuwa nini usione kuwa ...
Sitaki kuendelea na maneno yasiyo na faida kwetu na kwako pia. Simtetei Flora natetea utu wake tu. Anastahili kuheshimiwa na kuthaminiwa kama weye na miye. Kama amechepuka kwa njia yeyote hana haki kwani ni dhambi na haswa kwa mtumishi wa Mungu kwa nyimbo za Injili, She will account for her sins. Hapo ni mbele ya Mungu wake wala si vinginevyo.
Weye umeoa? Je hujawahi kuchepuka au kumchepusha mwingine nje ya ndoa yake?? Acha ushabiki wa kitoto. Kwetu wanauita "Wivu wa kike". Kama wapo walio mchepusha Flora, na waendelee miye sioni wivu kwani Flora si mke wangu.
 
Prince Hope
Sitaki kubishana na watu wenye kujihesabia haki ka weye. Kama ulinisoma vizuri, nasema msiwe washabikia anguko la wengine.
Hilo jambo la kuliwa tigo na machafu mengine sidhani ka tuna haki ya kuyatamka hayo. Aliwe tigo au aliwe kiboga kwangu hayanihusu wala hayatanifanya nimtangaze kwani sikuwepo wala sikuona kwa macho yangu bali ni kuambiwa na mtu mwingine ambaye naye hakuwepo bali anakisia.
Kama Mbasha ndiye anamfanyia uchafu huo Flora asidhani kiila mwanamme mwenye akili timamu atamfanyia mwanamke mwenye heshima zake usodoma huo. Huko mbele kumekuwa nini usione kuwa ...
Sitaki kuendelea na maneno yasiyo na faida kwetu na kwako pia. Simtetei Flora natetea utu wake tu. Anastahili kuheshimiwa na kuthaminiwa kama weye na miye. Kama amechepuka kwa njia yeyote hana haki kwani ni dhambi na haswa kwa mtumishi wa Mungu kwa nyimbo za Injili, She will account for her sins. Hapo ni mbele ya Mungu wake wala si vinginevyo.
Weye umeoa? Je hujawahi kuchepuka au kumchepusha mwingine nje ya ndoa yake?? Acha ushabiki wa kitoto. Kwetu wanauita "Wivu wa kike". Kama wapo walio mchepusha Flora, na waendelee miye sioni wivu kwani Flora si mke wangu.

UMENENA, UMENENA! Badala ya kusaidia waliopotoka (kama ni kweli hizi hadithi) tunafanya ndio hadithi kuu, tunashutumu, tunaongeza tuhuma tusizokuwa na uwezo wa kuthibitisha, tunazidi kuangamiza utu wao na utu wa jamii nzima. UMENENA! Asante
 
Na mimi ngoja nitoe kamchango kangu.na sisi wanaume tusioe wanawake waliotuzidi kiuchumi kwani matokeo yake ni kama haya.siku zote penzi la mwanamke linakua pale anapoona kunakitu anabenefit kutoka kwa mumewe.lakini kama ana looze basi na penzi nalo linapungua .
 
Weka na picha mkuu Emmanuel Mbasha naona unajiponza machungu ya kuGwajimwa

Yani huyu Mnyisanzu sijui ni wa wapi aisee huwa si waoga! Ningekuwa ni mimi ningenwaga kila kitu hapa jamvini kwa kuwa Emma ni memba hapa ujumbe utaufanyia kazi.
 
Simtetei Flora natetea utu wake tu. Anastahili kuheshimiwa na kuthaminiwa kama weye na miye.
Kama wapo walio mchepusha Flora, na waendelee miye sioni wivu kwani Flora si mke wangu
.
Mbona unajikoroga?

Inawezekana ni mmoja wa waliomla kiboga!

Shame upon you all!
 
Ndugu zangu wana JF,jana nilimwandikia waraka maalumu Flora mbasha na nikamuuliza maswali kadhaa ambayo hadi sasa hajajibu japokuwa naye huingia humu,wengi wetu tumegawanyika kuhusu mgogoro huu,ila ukweli ni kwamba Flora anatembea nje tangu siku nyingi sana,kwa mlioiona mada yangu jana mi namjua Flora A to Z,jambo la kusikitisha ni kwamba Flora anamsimanga mumewe kwa sababu za kiuchumi,coz hawara yake ana kipato kikubwa,huwezi kuamini kuwa anadiriki hadi kumpa tigo hawara yake,hapa JF wengi wetu siyo great thinkers,JF imevamiwa,hamjiulizi kwa nini mwanamke anagombana na mume wake badala ya kwenda kwao anaenda hotelini,kusoma hamjui,hata picha pia hamuoni? Mbasha amekamata sms nyingi sana za mapenzi ktk cm ya mkewe,kanyimwa sana unyumba,hata hivyo ni mvumilivu sana,tangu lini mke mwema akakimbia nyumba yake? kama mumewe ni mbaya angetulia kwake ili jamii ione,na siyo kwenda hotelini,huko analiwa tigo kila siku,shetani anawatumia sana hawa walokole feki na ndo ma agent wake, wenye akili wametambua ukweli.

Naona umejipanga kuvunja hii ndoa kwa kuzidi kuchochea moto.Kama una nia ya dhati nenda huko kwao wakutanishe na wapatanishe.Unavyoleta haya maneno hapa sisi tukusaidie nini!? au tuwasaidie nini hao kina Mbasha?!
 
Mi mpita njia tu, nilisimama kidogo kuwasikiliza na sasa ngoja niendelee na safari tena

Sent from my BlackBerry Z10 using JamiiForums
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom