Ukiwa Tanga usiwe na haraka

massage ya kiswahili wenyewe wanaita kusinga, hahahahaha Tanga kuna raha zake bwana kwa tunaopenda burudani....kilago chawekwa chini wenyewe waita kijamvi kidume unalazwa hahahahahaha lazima usahau kufa...me simo muoe vijana..
so kabila gani wanajua mapenzi hapo tanga?
 
Unataka kubisha kuwa Tanga hakuna mambo kibao ya Uswazi?
Ebu sema, maduka mengi huwa yanafunguliwa saa ngapi asubuhi?
 
Nimewahi kuishi Tanga miaka ya nyuma.
Haya mambo yaliyoandikwa hapa jukwaani yapo japo mengine machache yameongezewa chumvi kidogo.
Ushirikina, uvivu, uswahili swahili haya mambo yapo.
Nimeishi Nguvumali, ilikuwa ni kawaida kukuta mtu kapasua vifuu vya nazi na mayai viza katikati ya mji hasa pale kwenye mataa - Mwembe mawazo!
 
Umesema vyema kua ni miaka ya nyuma, nafikir jaribu kutembelea Tanga Tena........swala la kupasua na Nazi na mayai sio Tanga tu mkuu tembea uone!
 
Sure!
 
Nilitunukiwa “ustaarabu wa Tanga” nikajikuta naongeza siku za kukaa Tanga japo shughuli iliyonileta niliishaimaliza. Tanga nitarudi aisee
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…