ladykiokote
Member
- Jun 12, 2014
- 87
- 31
Hahahhaaaa..inhiinhiiinhiiii... yule alikua Kidume cha mbegu. au jina haliakisi uhalisia wako nini?
Hahaaaaa na mm ni kidem cha mbegu!
Hahahhaaaa..inhiinhiiinhiiii... yule alikua Kidume cha mbegu. au jina haliakisi uhalisia wako nini?
Na mimi ntasubiria apite mwanamke wa uhakika then nasema daaah!! Cheki mzigo huo.. Hapo nahonga hata nyumba... Na nione sasa watasemaje vichaa hao
Ndo unatoka jioni na vits yako umempakia mkeo kakaa mbele na sit ya nyuma kakaa mama mkwe, mkiwa kwenye foleni linapita gari aina ya Range rover vogue new model,ghafla mama mkwe anahamaki na kusema dah!check mwanaume huyo anapita na kitu cha maana, huyo ndo dume bwana, imagine ndo wewe unadrive hiyo vits utajisikiaje?
Unajua hawa mama wakwe wana balaa,wangu mie alikuja kunitembelea wakati mwanae yuko safari basi nikamtoa outing,tukanywa akaniomba nimpeleke mziki nikamwambia sawa ila nikamwambia ntamuacha hapo mie niende sehemy nyingine akimaliza anijulushe,akasema hapana tubaki wote basi nikanaki tukanywa wee saa 10 ysku tukatoka yuko hoi nikambeba hadi ndani ya gari tukaondoka tulipofika home kanikumbatia huku nampeleka room yake aaa kufika huko kaula nguo akaniambia we mtoto kula mali ya mama yako na mie sikujivunga nikachapa pumbu sawasawa nikamgeuza nyuma wala hakyshangaa nikafira sana .nilupomaliza akaniambia haya siri yetuNdo unatoka jioni na vits yako umempakia mkeo kakaa mbele na sit ya nyuma kakaa mama mkwe, mkiwa kwenye foleni linapita gari aina ya Range rover vogue new model,ghafla mama mkwe anahamaki na kusema dah!check mwanaume huyo anapita na kitu cha maana, huyo ndo dume bwana, imagine ndo wewe unadrive hiyo vits utajisikiaje?
Unajua hawa mama wakwe wana balaa,wangu mie alikuja kunitembelea wakati mwanae yuko safari basi nikamtoa outing,tukanywa akaniomba nimpeleke mziki nikamwambia sawa ila nikamwambia ntamuacha hapo mie niende sehemy nyingine akimaliza anijulushe,akasema hapana tubaki wote basi nikanaki tukanywa wee saa 10 ysku tukatoka yuko hoi nikambeba hadi ndani ya gari tukaondoka tulipofika home kanikumbatia huku nampeleka room yake aaa kufika huko kaula nguo akaniambia we mtoto kula mali ya mama yako na mie sikujivunga nikachapa pumbu sawasawa nikamgeuza nyuma wala hakyshangaa nikafira sana .nilupomaliza akaniambia haya siri yetu
Chukulia kama changamoto ili ujitume nawe uje umiliki vogue
Nasubiri mama Anne Makinda apite na cruser lake...nahamaki_cheki mama makini anavyotesa....huyo ndio wa kuoa mtoto wake,..then naendelea kukanyaga
mafuta.
Huyu atakuwa mama yake
Hahahahaaaa, uko na maneno weyel
Ntaona poa tu. Maana mmewe hata bajaji hana. si atakuwa kamaanisha mmewe ni shoga?