G
guest-1790917349
Guest
[emoji23] [emoji23]aisee ndo maana hajaja hailipi kabisa
[emoji23] [emoji23]aisee ndo maana hajaja hailipi kabisa
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]aisee ndo maana hajaja hailipi kabisa
Ameandika kwa maneno so hapo jajakosea. Angeandika like this 50,000 ndio ungesema kaacha sifur mojawife anakula chenji ya mchepuko?
sasa budget elf 50 inamaana hapo lodge sh ngapi na mngekula sh ngapi na hela ya uchakavu wa k ni sh ngapi? na nauli ya mchepuko sh ngapi? au ni laki tano umesahau sifuri mkuu?
[emoji1] [emoji1] eti pesa ya uchakavuwife anakula chenji ya mchepuko?
sasa budget elf 50 inamaana hapo lodge sh ngapi na mngekula sh ngapi na hela ya uchakavu wa k ni sh ngapi? na nauli ya mchepuko sh ngapi? au ni laki tano umesahau sifuri mkuu?
[emoji23] [emoji23] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] ...unataka sh ngapi?ndo maana sitoombwi na mume wa mtu aisee elf 50? si bora nilale tu home hata mzee wangu kijijini anaweza kunirushia kama nimefulia
HahahaahaHaaaaa unanikumbusha nilisafiri hadi mwanza kufata dem kufika kule nkaingizwa mjin n wasukuma nkaenda kwa aunt wakauliza kulikoni nkasema suprize nimemic sangara
Make up za ghali zipi hizo mkuu? Ambaye muuza nyapu anayelipwa 100k anaweza kuafford?Mtani wale wanawake wanaojiuza pale New Africa Casino wanajiremba na wanatumia makeup za gali kuliko wewe na bei zao ni 50k to 100k.
3M hii k ina passo ndani. Kweli kila mtu anakula kadili ya uwezo wakeDah...we vipi bana? Kila mmoja ana bei yake....kama werlwe unaona kilo5 zinatosha mwingine 3m ndiyo inamtosha....mwingine buku5 tu yuko baridiiiii[emoji87] [emoji13] [emoji13] [emoji4]
Hawa wachache wasikukatishe imaniKama nawe ni mume wa mtu basi haina haja tena ya kuwepo kwa ndoa.
kwa hela upo tayari kuja je?wewe unaonaje mkuu yaani mwanamke utoke nyumbani kwako muda gharama za kuvaa kujiremba kuacha shughuli zako etc uende mahali kutoa k bure kweli?