pole zao50 mbona nyingi sana? Wenzio wanakunjwa kwenye magari au wanainamishwa chini ya mti afu wanazawadiwa buku kumi ya nauli... wanashukuru kinoma.
ahaaa nokia wewe umepindaWife leo atapanua mguu mpk kwny soketi
labda anakula wa viwango vya hyo hela tusimlaumu sana.mimi napaka lotion ya elf 50.sasa mtu atanigegedaje kwa elf 50 kwa mfano hata lotion tu hawezi rudishia mwilini mwangu?
Huyo mwanamke hanufaiki na hicho kitendo? Huyo mwanaume yeye hajavaa na kujipulizia perfume?Katisha sana! Naona hajawahi kufikiria bei za makeup,lipstick,deodorant, muda,mafuta,bajaj nk
Miss natafuta acha utata, chupa elfu 20, vinywaji na nusu kilo ya mdudu elfu 15, inayobaki nauli ya mchepuko, shida uko wapi hapo?yaani ina kazi si mchezo .elf 50 ndo budget ya siku nzima eti
Mtani wale wanawake wanaojiuza pale New Africa Casino wanajiremba na wanatumia makeup za gali kuliko wewe na bei zao ni 50k to 100k.labda anakula wa viwango vya hyo hela tusimlaumu sana.mimi napaka lotion ya elf 50.sasa mtu atanigegedaje kwa elf 50 kwa mfano hata lotion tu hawezi rudishia mwilini mwangu?
Sa umekasilika nini mkuuyaani gauni gani hilo la elfu hamsini? jamani nyie ndo mnafanya wanawake walio kwenye ndoa wajione hawana maana kwa ajili ya upuuzi kama huu.
Always immediate family is the priority, sio umuweke second chance
BTW sijasema mnatakiwa mchepuke ila inavyobidi msije dharau mke wa ndoa kama hivi, nilivyoona title nilifurah kumbe duuuh huna lolote kabisa.
Mkuu nisamehe sana nimekasirika tu cjui kwa nini
sijakasilika nimekasirika sana the way ulivyo muweka mkeo second optionSa umekasilika nini mkuu
na hizi new alert wanafanyeje? hawa wanafunzi watatusumbua sana miaka hii, ndo wamefungaSasa hii ndo news alert kweli?
Hawajui hata matumizi ya news alert. Yaan umesubiri mchepuko haujatokea unatuambia ni news alerthivi
na hizi new alert wanafanyeje? hawa wanafunzi watatusumbua sana miaka hii, ndo wamefunga
Hapana, siyo second ila hiyo pesa ilikua na bajet nyingine kabisa na siyo kwamba nyumbani hela hakuna la!! ila nimeona ilikuwa lazima pesa itumike nikaamua niitumia kwa styl hiyo!sijakasilika nimekasirika sana the way ulivyo muweka mkeo second option
Nisamehe tu lakini
sijui niseme hawajui hata maana ya mchepuko? naona anahisi mchepuko ndo main plate wakati ni side plate tuHawajui hata matumizi ya news alert. Yaan umesubiri mchepuko haujatokea unatuambia ni news alert
Hapana, siyo second ila hiyo pesa ilikua na bajet nyingine kabisa na siyo kwamba nyumbani hela hakuna la!! ila nimeona ilikuwa lazima pesa itumike nikaamua niitumia kwa styl hiyo![/QUOTE
Na bado umauachie nyegeyaani ina kazi si mchezo .elf 50 ndo budget ya siku nzima eti
Fact100%duuuu hujanibariki kabisa sijui kwa nini lakini, nimeshindwa kubadilisha kile nilichokiweka akilini mwangu. Acha nikuambie kitu, mimi ni mwanamke na sio kwamba nasema mm ni msafi sana hapana, ila gundua mke ni mtu wa maana sana kwenye maisha ya ndoa. mchepuko ukiishiwa au ukaumwa humuoni ila mke yupo tu.
duhh acha ninyamaze ila mkuu weweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee