Ukiwa na mke wakati mwingine raha sana

Ukiwa na mke wakati mwingine raha sana

mafoleni

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2016
Posts
220
Reaction score
372
Kuna mchepuko tulikuwa tumeahidiana leo tukafanye yetu, nikawa nimejisogeza lodge huku napata maji baridi nikimsubiri, kwa kawaida huwa silipii chumba mpaka muhusika afike.

Sasa hiki kibinti kimenichomesha mahindi mpaka nimekoma...!napiga simu sound kibao, nikaona hapa leo nimezinguliwa ikabidi nikubali matokeo nikasepa…!

Kwa kuwa nilishaandaa kama hamsini elfu hivu kwa ajili ya lodge na mambo mengine nikaona hii ndo fursa kwa mama chanja ikabidi nipitie dukani kariakoo nikanunua gauni moja matata kali sana la 50 elfu,

Now nipo kwa mwendokasi na zawadi ya mke wangu nampelekea. [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] Nimeingia phone book nimefuta contacts zake, sms na call log zote ""ANIKOME""
 
wife anakula chenji ya mchepuko?
sasa budget elf 50 inamaana hapo lodge sh ngapi na mngekula sh ngapi na hela ya uchakavu wa k ni sh ngapi? na nauli ya mchepuko sh ngapi? au ni laki tano umesahau sifuri mkuu?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji482] watu mnafanya sana calculations na analysis ndio maana mambo mengine hayaendi. Uswazi kuna gesti za elfu mpaka 10 kwa short time.
 
mpend mkeo jombaa niaka yeto unakula bure
 
ndo maana sitoombwi na mume wa mtu aisee elf 50? si bora nilale tu home hata mzee wangu kijijini anaweza kunirushia kama nimefulia
[emoji23] [emoji23] [emoji23] huwa unato_mbwa kwa kiasi gani may be vijana wajiongeze? Maana usawa huu wa Ngosha hali tete, wahongaji wachache! [emoji482] [emoji481] [emoji109] [emoji109]
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] huwa unato_mbwa kwa kiasi gani may be vijana wajiongeze? Maana usawa huu wa Ngosha hali tete, wahongaji wachache! [emoji482] [emoji481] [emoji109] [emoji109]
issue sio kuhongwa aisee hv unajua risk ya kutembea na mume wa mtu? halafu ukapewe buku 10? bora utembee na msela mwenzako bure aisee
 
Kuna mchepuko tulikuwa tumeahidiana leo tukafanye yetu, nikawa nimejisogeza lorg huku napata maji baridi nikimsubiri, kwa kawaida huwa silipii chumba mpaka mhusika afike.
sasa hiki kibinti kimenichomesha mahindi mpaka nimekoma...!napiga sim sound kibao, nikaona hapa leo nimezinguliwa ikabidi nikubali matokeo nikasepa…!kwa kuwa nlishaandaa kama hamsini elf hiv kwa ajili ya lodge na mambo mengine nikaona hii ndo fursa kwa mama chanja ikabidi nipitie dukani kalikoo nikanunua gauni moja matata kali sana la 50 elf, now nipo kwa mwendokasi na zawadi ya mke wangu nampelekea. [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] Nimeingia phone book nimefuta cont zake, sms na call log zote ""ANIKOME""
yaani gauni gani hilo la elfu hamsini? jamani nyie ndo mnafanya wanawake walio kwenye ndoa wajione hawana maana kwa ajili ya upuuzi kama huu.
Always immediate family is the priority, sio umuweke second chance
BTW sijasema mnatakiwa mchepuke ila inavyobidi msije dharau mke wa ndoa kama hivi, nilivyoona title nilifurah kumbe duuuh huna lolote kabisa.
Mkuu nisamehe sana nimekasirika tu cjui kwa nini
 
Back
Top Bottom