Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,960
- 183,554
Tatizo ni kwamba, niwengi mno sio wachache. Bora hata wangekuwa wachache basi.Hawa wachache wasikukatishe imani
Tatizo ni kwamba, niwengi mno sio wachache. Bora hata wangekuwa wachache basi.Hawa wachache wasikukatishe imani
Yan elfu hamsini ?Yaan hela nkupe mimi kileleni mimi bia mimi wewe unanipa nin in return
Tatizo ni kwamba, niwengi mno sio wachache. Bora hata wangekuwa wachache basi.
unajua au unajuta?Hakuna kitu najua kama kuoa!!
Nijibu swali we unanipa ninYan elfu hamsini ?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Haaaaa unanikumbusha nilisafiri hadi mwanza kufata dem kufika kule nkaingizwa mjin n wasukuma nkaenda kwa aunt wakauliza kulikoni nkasema suprize nimemic sangara
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]50 mbona nyingi sana? Wenzio wanakunjwa kwenye magari au wanainamishwa chini ya mti afu wanazawadiwa buku kumi ya nauli... wanashukuru kinoma.
Achana na jf, si tunashuhudia hata mitaani tunakoishi hali ni the same tu.Ni wachache...tatizo ni kuwa hao wachache ndo waongeaji zaidi!
Mkuu ndo maana ikaitwa michepuko hutakiwi kulalamika kama unaona hutendewi haki kaa na mkeo tena bila gharama yoyote ..Kwani hiyo nauli ya nini hasa hasa
Ni upimbi tu kuhonga kwani hiyo starehe ni yangu tu au
Mkuu una miaka mingapi?? Samahani lkn kwa swaliLaki tano hiyo k yako umeiongezea thamani ipi yaan ina nini special yaan tofaut na mwajuma ndala ndefu wa kule kwetu nanjilinji bado upewe laki tano eti utataka ufikishwe kileleni pumbaaaaav yaan nikupe starehe mimi afu hela nkupe pia kwa kipi hasa
Kwani kwake unakuwa umefata nn??Nijibu swali we unanipa nin
Si papuNijibu swali we unanipa nin
Ha ha ha haHaaaaa unanikumbusha nilisafiri hadi mwanza kufata dem kufika kule nkaingizwa mjin n wasukuma nkaenda kwa aunt wakauliza kulikoni nkasema suprize nimemic sangara
hiyo lotion unapaka yote siku moja....wewe sio mtanzania mwenzetu, rudi tu kwenu aiseee.labda anakula wa viwango vya hyo hela tusimlaumu sana.mimi napaka lotion ya elf 50.sasa mtu atanigegedaje kwa elf 50 kwa mfano hata lotion tu hawezi rudishia mwilini mwangu?
Kama anakera je?Ifike mahali tuwathamini wenza wetu, hilo wazo la gauni ungekuwa nalo kabla hata ya kumuwaza mchepuko ingekuwa bora zaidi!!!!
Tunakosa baraka za Muumba sababu ya mambo kama hayo.., mpende na umuheshimu mkeo
Mnalipaje chumba 25,000 wakati vipo hadi vya elfu nane? Alafu vizuri tu.lodge ya kawaida tu mkuu, chumba 25 hiyo inayobaki inafosiwa itoshe kila kitu.