[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]lodge ya kawaida tu mkuu, chumba 25 hiyo inayobaki inafosiwa itoshe kila kitu.
yaan nikikumbuka nilivyo make hiyo 50 halafu mnavyoishusha thamani mungu anawaona"" hizi tamaa tu zinafanya tuchepuka jamani ila hela ngumu kuliko mnavyo dhani.hamsini! inamaana anget...ombwa no msosi no ya kufulia manii ulizommwagia.una moyo mkuu
Wenzako huku wanatobwa kwa sahani ya wali tuu.ndo maana sitoombwi na mume wa mtu aisee elf 50? si bora nilale tu home hata mzee wangu kijijini anaweza kunirushia kama nimefulia
Dah...we vipi bana? Kila mmoja ana bei yake....kama werlwe unaona kilo5 zinatosha mwingine 3m ndiyo inamtosha....mwingine buku5 tu yuko baridiiiii[emoji87] [emoji13] [emoji13] [emoji4]aisee ndo maana hajaja hailipi kabisa
ahahaaayaan nikikumbuka nilivyo make hiyo 50 halafu mnavyoishusha thamani mungu anawaona"" hizi tamaa tu zinafanya tuchepuka jamani ila hela ngumu kuliko mnavyo dhani.
mi hyo ni nauli tu tena ya kwenda na inatumwa siku mbili kablaDah...we vipi bana? Kila mmoja ana bei yake....kama werlwe unaona kilo5 zinatosha mwingine 3m ndiyo inamtosha....mwingine buku5 tu yuko baridiiiii[emoji87] [emoji13] [emoji13] [emoji4]
lakini kumbuka anakula vichwa vingi kwa usiku mmoja .pia ukimchukua hyo elf 50 ni bao moja .nyie mnapiga mabao hadi k inateguka haifai kutumia miezi miwili .sasa hapo nani atacompasate aisee .Mtani wale wanawake wanaojiuza pale New Africa Casino wanajiremba na wanatumia makeup za gali kuliko wewe na bei zao ni 50k to 100k.
ahahaaaSasa hii ndo news alert kweli?
K yako ina nini cha zaidi cha kufanya utobwe Kwa ghali?nyie ndo mnaliwa Kwa mkopo.labda anakula wa viwango vya hyo hela tusimlaumu sana.mimi napaka lotion ya elf 50.sasa mtu atanigegedaje kwa elf 50 kwa mfano hata lotion tu hawezi rudishia mwilini mwangu?
mi ni zaidi ya nauli ya elf 50 mkuu hata kama utaniona wa elf mojaDah!! natamani nikuone ili niona kama unafanania hata na buku 20...!isije kuwa nanunua pikipiki kwa bei ya Noah! maana c kwa mashauzi hayo.
Miss natafuta, ujue hapo mkuu alikuwa manzese, pale short time, 10,000 , nauli 10,000 , chakula, 10,000 na 20,000 ya uchakavu wa k,aisee ndo maana hajaja hailipi kabisa
bora mkopo kuliko niliwe bei ya punguzo kama bando la chuo aiseeK yako ina nini cha zaidi cha kufanya utobwe Kwa ghali?nyie ndo mnaliwa Kwa mkopo.
We unatoa mzigo kwanzia shilling ngapibora mkopo kuliko niliwe bei ya punguzo kama bando la chuo aisee
hahahahahhaKuna mchepuko tulikuwa tumeahidiana leo tukafanye yetu, nikawa nimejisogeza lodge huku napata maji baridi nikimsubiri, kwa kawaida huwa silipii chumba mpaka muhusika afike.
Sasa hiki kibinti kimenichomesha mahindi mpaka nimekoma...!napiga simu sound kibao, nikaona hapa leo nimezinguliwa ikabidi nikubali matokeo nikasepa…!
Kwa kuwa nilishaandaa kama hamsini elfu hivu kwa ajili ya lodge na mambo mengine nikaona hii ndo fursa kwa mama chanja ikabidi nipitie dukani kariakoo nikanunua gauni moja matata kali sana la 50 elfu,
Now nipo kwa mwendokasi na zawadi ya mke wangu nampelekea. [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] Nimeingia phone book nimefuta contacts zake, sms na call log zote ""ANIKOME""
millioni moja na kuendeleaWe unatoa mzigo kwanzia shilling ngapi
InterestingNa wakati mwingine?