Ukiwa na hizi sifa, wanawake wote warembo utawapata

Ukiwa na hizi sifa, wanawake wote warembo utawapata

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Posts
40,712
Reaction score
63,397
Mwanaume ukiwa na hizi sifa, wanawake wote warembo utawapata na kudumu nao:-​
  • Uwe na pesa ya matunzo​
  • Ujue kepelekea moto​
  • Uwe ni mtu mwenye swaga za kiume​
  • Uwe unakunywa pombe kwa kiasi​
  • Uwe ni mtu wakutoka toka 'out'​
  • Uwe mcheshi​
  • Uwe msafi​
  • Uwe na zile sifa 'keep change'​
Hapo, utawakimbia mwenyewe
 
Mwanaume ukiwa na hizi sifa, wanawake wote warembo utawapata na kudumu nao:-​
  • Uwe na pesa ya matunzo​
  • Ujue kepelekea moto​
  • Uwe ni mtu mwenye swaga za kiume​
  • Uwe unakunywa pombe kwa kiasi​
  • Uwe ni mtu wakutoka toka 'out'​
  • Uwe mcheshi​
  • Uwe msafi​
  • Uwe na zile sifa 'keep change'​
Hapo, utawakimbia mwenyewe
Utoto raha sana
 
Mwanaume ukiwa na hizi sifa, wanawake wote warembo utawapata na kudumu nao:-​
  • Uwe na pesa ya matunzo​
  • Ujue kepelekea moto​
  • Uwe ni mtu mwenye swaga za kiume​
  • Uwe unakunywa pombe kwa kiasi​
  • Uwe ni mtu wakutoka toka 'out'​
  • Uwe mcheshi​
  • Uwe msafi​
  • Uwe na zile sifa 'keep change'​
Hapo, utawakimbia mwenyewe
Kwa upande wangu.

1: ❎

2: ✅

3: ✅

4: ❎

5: kiasi

6: nunda

7: ✅

8: ❎
 
Back
Top Bottom