ukiwa home aka nyumbani!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ukiwa home aka nyumbani!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by stevoh, Feb 1, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,922
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hivi niambie ukiwa home panaboa au panaudhi au panavutia au panachosha au pakoje. Kwetu sisi vyote vinatokea kwa mida tofauti tofauti.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    panavutia sana kwangu
    napenda sana kuwa nyumbani
    nakuwa na amani kuliko sehemu nyingine yeyote.
     
  3. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,922
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nimeipenda hiyo kongosho
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,288
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwetu sie pia vyote vinatokea kwa muda tofauti tofauti :juggle:
     
  5. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,922
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nilidhani ni kwetu tu! Sasa kwanini?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Napenda kuwa nyumbani. . na kuboreka ni ngumu maana nikiona vipi napigq zangu usingizi. Nikiwa nje ya nyumbani ndio naweza nikaboreka kirahisi kwa kukosa uhuru.
     
  7. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,922
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mmh! Sasa kwa mfano weekend yote ukohome unalala tu?
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Tena mie ndo huwa sitoki kabisa, nafurahia compani ya home!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Kinachoweza kufanyika nyumbani ni kulala tu??!
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,537
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Home mimi huwa hapaniboi wala kuniudhi kama nipo na my baby "computer"
     
  11. T

    Temba Innocent Jvr Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama umewamis watu wako na hauko home?
     
  12. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    ......Inategemea, week days nipo busy na mihangaiko ya maisha. Weekend nakuwa off, Jmos napenda kushinda home wala hapaniboi.
    Ila jumapili naweza shinda home hadi mchana, baada ya hapo naboreka jioni lazima niende out.
     
  13. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwangu vyote huwa vinatokea
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duuh! mda wakuwepo home ni wakati wa kulala
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Unapoongelea home unamaanisha 'kwako' ama 'kwenu'? Ni wajibu wako kupatengeneza nyumbani kwako kuwe comfortable ili upapende na usiboreke. No wonder watu wanaweka mini golf course nyumbani..
     
  16. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mi na enjoy zaidi nikiwa nyumba ndogo.
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Week days nakua Job, jumamosi naamka saa 2 asubuhi napata kahawa yangu baada ya hapo ni Movie mpaka saa 9 alasiri, Nikitoka hapo Naingia Bafuni nikitoka hapo naenda kupata Menu baada ya hapo ni Lager mpaka saa 6 usiku nikiwa hapo nakua nacheki Ligi ya Uingereza na Spain... Ikifika saa 7 usiku siku moja moja huwa naenda Club, Jumapili hua nafanya usafi.. Mpaka time fulani naanza kucheki Movies au Mpira ka upo.. Ikifika saa 4 usiku nalala kwa ajili ya Jumatatu. Huwa siboreki nikiwa home au mtaani
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,313
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Inategemea nyumba yako ina muonekano gani,
    Kama ni safi ,inavutia ,mapambo yamekaa kimpangilio
    Miundo mbinu ya home kama TV ,Radio, Laptop or Simu iliyo connected na mtandao
    inayokufanya usikosekane JF na kwingineno
    hewa ya kutosha ,pasafi ...Utatamani usiondoke ndani tusker or serengeti serengeti kwenye fridge
    Ukiingia Room kama ndo kusafi kitandani kinavutia kujilaza ..
    Hutaboreka hata kidogo,
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    panaboa sana kama tanesco wamechukua umeme ili zaidi ya hapo pako poa sana..
     
  20. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,045
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ee bana , kama arrangement nzuri na sehemu ipo spacious inanoga sana kukaa home.

    Iwe living room au chumba kulala sipendi kuwe na makorokoro mengi , kama kitanda chumbani na TV baas. Sebuleni nako TV na viti vya kukaa na ka meza ka TV kadogo ambacho kata accomodate home theatre inatosha :lol:
     
Loading...