Ukitaka mke au mume wa ndoa, tafuta Msafwa

Ukitaka mke au mume wa ndoa, tafuta Msafwa

Shida kubwa ya wanawake wa makabila ya mbeya ni rangi na shape. Wana rangi nyeusi sana, ukiona kang'aa ujue mkorogo. Na shape zao kama tuta la viazi.

Sasa hao wasafwa na ufupi juu. Ndiyo maana waaminifu kwenye mahusiano.

Na kwa kawaida wanawake wabaya wa shape na sura ndiyo waaminifu
Wabaya kwako, wenzako tunawaona keki
 
Shida kubwa ya wanawake wa makabila ya mbeya ni rangi na shape. Wana rangi nyeusi sana, ukiona kang'aa ujue mkorogo. Na shape zao kama tuta la viazi.

Sasa hao wasafwa na ufupi juu. Ndiyo maana waaminifu kwenye mahusiano.

Na kwa kawaida wanawake wabaya wa shape na sura ndiyo waaminifu
hahahahahaha, kwa hiyo wenye shape na sura ndio hawatulii?
 
Tatizo wengi wafupi mno yaani ni ndi ndi ndi.

Halafu weusiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.

Sie tunaopenda white chicks zinazong'aa kama taa ya power saver tunapata tabu sana.

hhahahahahahahaha
 
Nina wasiwasi na uaminifu. Ile igoma na mbalizi kina bibi wanalea wajukuu baada ya ukimwi kufanya yaken
 
hahahahahaha, kwa hiyo wenye shape na sura ndio hawatulii?

Sasa mwenye sura kama anachomwa sindano halafu shape ya tuta la viazi anatongozwa mara 2 kwa mwaka atachepuka na nani? Sana sana atamng'ang'ania aliyemtaka kwa utani??.

Mwenye sura na shape yake nzuri kila akigeuka SMS, akikaa simu imeita, akitupia picha mitandao ya kijamii comments za kumwaga. Kwann uzalendo usimshinde?

Ukiona mkeo hachepuki muangalie vizuri, hana qualities fulani za uzuri.
 
Ahsante kwa kuwa-promote Wasafwa, nipo nao huku Chunya maeneo ya Soweto, Mlima njiwa, Mapogoro ila wanachepuka balaaa na kwny kaz kiukwel wanapga kaz.
 
Mbeya ni ya wasafwa Ndugu hata jina Mbeya linatokana na lugha ya kisafwa yaani Mbeya=Ibheya, wapo all over Mbeya city and its vicinities, kv mlima kawetire,Swaya,Uyole,Mandanji,Isyonje,Ikumbi near Songwe airport et al kwa ufupi jiji la Mbeya wenyeji wake ni wasafwa only that historia yao haitofautiani saana na red Indians kule America[emoji52]

Sawa sawa, sisi wasafwa ni watu wazuri sana tuli vantu vinza wene. Mwinzaje huhaya Iganzo, Idimi, mwansenkwa & kawetile.
Ila hua hatutahiri so kitu natural karibu sana kuoa au kuolewa
 
Ahsante kwa kuwa-promote Wasafwa, nipo nao huku Chunya maeneo ya Soweto, Mlima njiwa, Mapogoro ila wanachepuka balaaa na kwny kaz kiukwel wanapga kaz.
 
Ahsante kwa kuwa-promote Wasafwa, nipo nao huku Chunya maeneo ya Soweto, Mlima njiwa, Mapogoro ila wanachepuka balaaa na kwny kaz kiukwel wanapga kaz.
 
Wabaya kwako, wenzako tunawaona keki

Mkuu usiugulie moyoni. Kama umekosea ukachua andunje halafu mweusi kama kisiki cha mpingo, sura kama anameza mseto tupa kule chukua kitu chenye mng'ao na shepu ya kulipa.

Wenzako wanafaidi wewe unatoa kafara moyo wako kwa kugandana na tuta la viazi. Hebu muangalie/mfikirie tena baada ya kusoma maneno yangu. Bado mzuri?
 
Ahsante kwa kuwa-promote Wasafwa, nipo nao huku Chunya maeneo ya Soweto, Mlima njiwa, Mapogoro ila wanachepuka balaaa na kwny kaz kiukwel wanapga kaz.
 
Mtoa hoja unaweza ukawa sahihi kwenye hilo, ila mbona hujataja tabia kama ubinafsi, ulevi wa mataptap, uchafu, kujitenga na makabila mengine na kutopenda elimu? Me nimezaliwa na kuishi mbeya almost miaka 20 nawajua vizuri hawa jamaa
sisi sio wachoyo, hatuwapendi wanyakyusa tu ndio mana tunakaa porini huku nje ya mji. Ulevi ni makabila yote, uchafu hapana sisi wasafi sana ila udongo wetu unatufanya kuwa wachafu kwa muonekano. Karibu sana uolewe/uoe usafwani
 
Mkuu usiugulie moyoni. Kama umekosea ukachua andunje halafu mweusi kama kiaiki cha mpingo, sura kama anameza mseto tupa kule chukua kitu chenye mng'ao na shepu ya kulipa.

Wenzako wanafaidi wewe unatoa kafara moyo wako kwa kugandana na tuta la viazi. Hebu muangalie/mfikirie tena baada ya maneno yangu. Bado mzuri?
Sasa unajua mimi nishapitia wanawake wengi sana wa aina mbalimbali , nikaja kugundua kuwa uzuri wa mwanamke sio rangi wala shape wala sura..

Ila sio mbaya utakuja kukubaliana na mm siku moja
 
Sasa unajua mimi nishapitia wanawake wengi sana wa aina mbalimbali , nikaja kugundua kuwa uzuri wa mwanamke sio rangi wala shape wala sura..

Ila sio mbaya utakuja kukubaliana na mm siku moja

Hahaha!! Mkuu kipi bora? Kuwa na mwanamke mbaya tabia mbaya au kuwa na mwanamke mzuri tabia mbaya? Bimafsi naona unaweza pata hata eye satisfaction kwa kuwa na mke mzuri tabia mbaya. Kuliko una mke mbaya halafu tabia mbaya utajuta.
 
Sasa unajua mimi nishapitia wanawake wengi sana wa aina mbalimbali , nikaja kugundua kuwa uzuri wa mwanamke sio rangi wala shape wala sura..

Ila sio mbaya utakuja kukubaliana na mm siku moja
Nashukuru kuona comment ya mwanaume kwa mara ya kwanza humu, ni mvulana tu ndio ata judge uzuri wa mwanamke kwa muonekano wa rangi,shape na sura...There is more than that katika mwili wa mwanamke only grown folks do figure out!
 
Hao hawapatikani mbeya,

Wanapatikana mkoa wa songwe , pale mbozi , maeneo ya Vwawa
We unatupa chai isiyo na sukari,hawa ndio wenyeji asilia wa Mbeya Mjini lakini wamepakimbia na kuhamia katika milima inayozunguka mji na sio huko unakokusema.Uongo ni dhambi shauri yako.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom