Ukitaka maneno MMU, zungumzia swala la Bikra

Ukitaka maneno MMU, zungumzia swala la Bikra

Sample space inaonyesha wengi hawapendi kuizungumzia, huenda flashback yake kwa wengi sio nzuri. Ukilijua hilo usimkwaze mwingine.
 
Ukiona watu povu linawatoka ujue wameguswa penyewe
 
Unasaka bikira kwenye wodi ya wazazi....haya mambo huwa mnatukanwa maana hamyaulizi sehemu sahihi.
 
Ukweli mchungu kama "ke" hajaolewa/hajawahi kuolewa lakini ameshatolewa bikra ni aibu.
Kwahiyo ni fahari kwa mwanaume ambaye hajaoa kuzini? au dini yako inaruhusu zinaa?
Swali gani hili?kwani we ulijitoa na vijiti au ilitolewa na nini?Anyway jinsia ya kike wanajirahisisha sana kuwa na msimamo uolewe na bikra yako.
Mbona wanaume wanaoa wanawake ambao tayari wameshazalishwa na mwanaume mwingine? what is ur point here?
 
Kwani hiyo kitu ina mini cha ajabu.
Na kwanini wengine mnatokwa povu?
 
Matola si fahari mwanaume asiyeoa kuzini,wala dini yangu hairuhusu zinaa ndomana nikasema ni aibu ila nimemtaja mwanamke kwani ndiye aliyetajwa hapa hata kwa uelewa wangu mdogo kipimo cha kujua ke" alikuwa mzinifu kabla ya ndoa ni bikra yake,so kama kuna cha mwanaume nieleweshwe pia.Mwanamke yeyote ana haki ya kuolewa ila ni vizuri zaidi kama hakuwa mzinifu,kama mtoto alipatikana ndani ya ndoa akaachika ni sawa kuolewa tena,na hata kama alikuwa mtoto wa zinaa pia na aolewe tu.kutokuwa na bikra si kigezo cha kukosa ndoa ila ingekuwa bora zaidi kama angejitunza kwa ajili ya atakayemuoa.
 
Last edited by a moderator:
Matola si fahari mwanaume asiyeoa kuzini,wala dini yangu hairuhusu zinaa ndomana nikasema ni aibu ila nimemtaja mwanamke kwani ndiye aliyetajwa hapa hata kwa uelewa wangu mdogo kipimo cha kujua ke" alikuwa mzinifu kabla ya ndoa ni bikra yake,so kama kuna cha mwanaume nieleweshwe pia.Mwanamke yeyote ana haki ya kuolewa ila ni vizuri zaidi kama hakuwa mzinifu,kama mtoto alipatikana ndani ya ndoa akaachika ni sawa kuolewa tena,na hata kama alikuwa mtoto wa zinaa pia na aolewe tu.kutokuwa na bikra si kigezo cha kukosa ndoa ila ingekuwa bora zaidi kama angejitunza kwa ajili ya atakayemuoa.
Kinachowasumbuwa humu wavulana wengi hamjui kwamba msichana anaweza asiwe bikra na hajawahi kukutana na mwanaume na pia mwanamke anaweza kupata mimba bila kuingiliwa na mwanaume wala kupandikizwa mbegu, ukiondoa utoto utavielewa hivi vitu very simple.

Najuwa utashangaa sana mwanamke anawezaje kupata mimba bila kupigwa dudu.
 
Back
Top Bottom