Ukitaka maneno MMU, zungumzia swala la Bikra

Ukitaka maneno MMU, zungumzia swala la Bikra

hua nashangaa humu ndani matusi yanakua mengi sana mtu akizungumzia swala ubikra.
Je, ni kosa?
Je, tamaduni zetu haziruhusu kuzungumzia?
Niwekeni sawa ili tuacha kabsa kuzungumzia maswala ya ubikra.
Source: Comment za thread nyingi humu MMU( jaribuni kuhakikisha.

Mkuu wengi wana ma swimming pool humu bikra kutafuka kindergarten!
 
Ukweli mchungu kama "ke" hajaolewa/hajawahi kuolewa lakini ameshatolewa bikra ni aibu.
 
Watu humu wametolewa bikra tangu wakiwa darasa la pili,unadhani watafurahia story hzo?

vipi mzee wa udsm, nasikia tokea umechaguliwa udsm hujawahi kutongoza, ukipita kitaa mademu wanakutongoza tu, hongera sana aisee tang'ana
 
Last edited by a moderator:
hua nashangaa humu ndani matusi yanakua mengi sana mtu akizungumzia swala ubikra.
Je, ni kosa?
Je, tamaduni zetu haziruhusu kuzungumzia?
Niwekeni sawa ili tuacha kabsa kuzungumzia maswala ya ubikra.
Source: Comment za thread nyingi humu MMU( jaribuni kuhakikisha.

Humu MMU wamejaa mamazako, sasa ukiwaulizia ishu ya bikra wakati hata bikra ya nyuma washapoteza lazima wakumind
 
Humu MMU wamejaa mamazako, sasa ukiwaulizia ishu ya bikra wakati hata bikra ya nyuma washapoteza lazima wakumind

Heee mama yako pia amepoteza bikra ya nyuma au una waambia Mama wa wenzako?
 
wengi wamezalishwa kabla hata ya kuolewa, achana na bikira tu.. sikuhizi kupata msichana ambaye ahana mtoto ni bahati... tena kuna makabila flani ndani ya family lazima utakuta mtoto wa nje ya ndoa ... mfano "wachaga"
 
Nashawishika kuamini kuwa Mabinti waliozaliwa kuanzia kuanzia 1990s walizaliwa bila ya Bikra wala zile haya na aibu za kike!!
 
Hivi hao KE wanajitoa wenyewe na vijiti??????

Swali gani hili?kwani we ulijitoa na vijiti au ilitolewa na nini?Anyway jinsia ya kike wanajirahisisha sana kuwa na msimamo uolewe na bikra yako.
 
Swali gani hili?kwani we ulijitoa na vijiti au ilitolewa na nini?Anyway jinsia ya kike wanajirahisisha sana kuwa na msimamo uolewe na bikra yako.

Wewe Una bikra kwanza??? Afu Wanaume hawaitaji bikra ila nyie vivulana mnaojifunza kutoa na kuingiza mnaona dili Sana tuondoleeni ushamba wenu hapa Kama bikira dili kataa dyudyu yako itoe damu.
 
Back
Top Bottom