Ukitaka kumuua mwanaume kisaikolojia!


vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
245
Likes
10
Points
35
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
245 10 35
Naona wanaume wametaharuki kwa hicho kichwa cha habari…………….Jamaniee sina maana hiyo! Namaanisha ukitaka kumuua mwanaume kisaikolojia na sio kwa kumtoa roho………Mweh!

Inaelezwa kwamba kutokana na maumbile mwanaume hujiona ni mkamilifu wa kila jambo, kumbe sio kweli. Ukitaka kumuua mwanaume kisaikolojia, basi mkosoe, hapo ndipo lilipo tatizo. Mwanaume akikosolea hujiona kama amepoteza uanaume wake, na hasa kama anayemkosoa awe ni mwanamke, ndio anakuwa kwishnei kabisa.

Na kama kukosolewa huko kutafanywa na mwanamke wakiwa kwenye tendo la kujaamiana hapo ngoma italala doro na haitasimama kabisa kutokana tafakari za kukosolewa………….. Yaani wao kukosolewa na mwanamke hukuchukulia kama aina fulani ya udhalilishaji, na kichwani mwao huenda maswali mengi sana ya kuhoji ukamilifu wao.

Si kama mwanamke akikosolewa haumii, la hasha, huumia sana, lakini kiwango cha maumivu hutofautiana sana na kile wanachopata wanaume. Wanawake wamezoeaa kukosolewa tangu utotoni, kwa hiyo kwao hiyo sio ishu tena, kwani mfumo dume umewafanya waikubali hali hiyo pasi na hiyari yao.
 
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
325
Likes
11
Points
35
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
325 11 35
Ukinikosoa nakutwanga makofi...over
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Mmmmh! Kwahiyo wanaume hampendi kukosolewa?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,848
Likes
46,320
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,848 46,320 280
Husninyo soma hii.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
We nyani sitaki.
 
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
basi nishajua ngao yangu
Na kama kukosolewa huko kutafanywa na mwanamke wakiwa kwenye tendo la kujaamiana hapo ngoma italala doro na haitasimama kabisa kutokana tafakari za kukosolewa………….. Yaani wao kukosolewa na mwanamke hukuchukulia kama aina fulani ya udhalilishaji, na kichwani mwao huenda maswali mengi sana ya kuhoji ukamilifu wao.
yani nikiumia tu wakati wa maakuli mm namkosoa basi ye kwishney....................
asante shoga umenipa ushindi na umeniokoa na mengi hujui tu
nitakutafuta huko maishani na kukupa bonge la zawadi hutaweza kuamini
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
29
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 29 0
Sio kweli... inategemea na the way unamkosoa. Nadhani wanaume kama wanawake hawapendi kukosewa heshima. sasa wewe unamkosoa mwenzio katika tendo la ndoa alafu unategemea atakua bado imara? nenda ukafundwe upya mamaa
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
Naona wanaume wametaharuki kwa hicho kichwa cha habari…………….Jamaniee sina maana hiyo! Namaanisha ukitaka kumuua mwanaume kisaikolojia na sio kwa kumtoa roho………Mweh!

Inaelezwa kwamba kutokana na maumbile mwanaume hujiona ni mkamilifu wa kila jambo, kumbe sio kweli. Ukitaka kumuua mwanaume kisaikolojia, basi mkosoe, hapo ndipo lilipo tatizo. Mwanaume akikosolea hujiona kama amepoteza uanaume wake, na hasa kama anayemkosoa awe ni mwanamke, ndio anakuwa kwishnei kabisa.

Na kama kukosolewa huko kutafanywa na mwanamke wakiwa kwenye tendo la kujaamiana hapo ngoma italala doro na haitasimama kabisa kutokana tafakari za kukosolewa………….. Yaani wao kukosolewa na mwanamke hukuchukulia kama aina fulani ya udhalilishaji, na kichwani mwao huenda maswali mengi sana ya kuhoji ukamilifu wao.

Si kama mwanamke akikosolewa haumii, la hasha, huumia sana, lakini kiwango cha maumivu hutofautiana sana na kile wanachopata wanaume. Wanawake wamezoeaa kukosolewa tangu utotoni, kwa hiyo kwao hiyo sio ishu tena, kwani mfumo dume umewafanya waikubali hali hiyo pasi na hiyari yao.
Vukani jamani,kwenye red hapo,ina maana wewe katikati ya malavidavi badala ya kupumulia mdomo huwa unaongea?yaani wakati mzee ndo hoi kajikunja anamalizia kaufundi kote we ndo huwa unamwambia 'lakini baba Kayai hako kativii ulikoleta mbona kakichina?' , mmmmmmhhhh
 
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
245
Likes
10
Points
35
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
245 10 35
basi nishajua ngao yangu
Na kama kukosolewa huko kutafanywa na mwanamke wakiwa kwenye tendo la kujaamiana hapo ngoma italala doro na haitasimama kabisa kutokana tafakari za kukosolewa………….. Yaani wao kukosolewa na mwanamke hukuchukulia kama aina fulani ya udhalilishaji, na kichwani mwao huenda maswali mengi sana ya kuhoji ukamilifu wao.
yani nikiumia tu wakati wa maakuli mm namkosoa basi ye kwishney....................
asante shoga umenipa ushindi na umeniokoa na mengi hujui tu
nitakutafuta huko maishani na kukupa bonge la zawadi hutaweza kuamini
Halo halooo....... ndiyo shoga..... hawana ubavu hawa, wanajikweza tu............
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
basi nishajua ngao yangu
Na kama kukosolewa huko kutafanywa na mwanamke wakiwa kwenye tendo la kujaamiana hapo ngoma italala doro na haitasimama kabisa kutokana tafakari za kukosolewa………….. Yaani wao kukosolewa na mwanamke hukuchukulia kama aina fulani ya udhalilishaji, na kichwani mwao huenda maswali mengi sana ya kuhoji ukamilifu wao.
yani nikiumia tu wakati wa maakuli mm namkosoa basi ye kwishney....................
asante shoga umenipa ushindi na umeniokoa na mengi hujui tu
nitakutafuta huko maishani na kukupa bonge la zawadi hutaweza kuamini
Danganyaneni!
 
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
245
Likes
10
Points
35
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
245 10 35
Vukani jamani,kwenye red hapo,ina maana wewe katikati ya malavidavi badala ya kupumulia mdomo huwa unaongea?yaani wakati mzee ndo hoi kajikunja anamalizia kaufundi kote we ndo huwa unamwambia 'lakini baba Kayai hako kativii ulikoleta mbona kakichina?' , mmmmmmhhhh
Sasa kama anafanya kama Bata nisimwambie.... Mweh! Mie nataka kufikishwa kileleni , halafu analeta mapozi................usharobaro wake huko huko..........LOL
 
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
325
Likes
11
Points
35
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
325 11 35
basi nishajua ngao yangu
Na kama kukosolewa huko kutafanywa na mwanamke wakiwa kwenye tendo la kujaamiana hapo ngoma italala doro na haitasimama kabisa kutokana tafakari za kukosolewa………….. Yaani wao kukosolewa na mwanamke hukuchukulia kama aina fulani ya udhalilishaji, na kichwani mwao huenda maswali mengi sana ya kuhoji ukamilifu wao.
yani nikiumia tu wakati wa maakuli mm namkosoa basi ye kwishney....................
asante shoga umenipa ushindi na umeniokoa na mengi hujui tu
nitakutafuta huko maishani na kukupa bonge la zawadi hutaweza kuamini
utakosoaje wakat inaonekana waz gem imekuelemea? Nisawa tu na kuita watu waje wamtoe m2 aliyekuzid nguvu wakat wa ugomvi et utamuua, wakati inaonyesha waz umezdiwa. By z way hiyo technique haiwez kufua dafu kwa muundo huo..lol
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Naona wanaume wametaharuki kwa hicho kichwa cha habari…………….Jamaniee sina maana hiyo! Namaanisha ukitaka kumuua mwanaume kisaikolojia na sio kwa kumtoa roho………Mweh!

Inaelezwa kwamba kutokana na maumbile mwanaume hujiona ni mkamilifu wa kila jambo, kumbe sio kweli. Ukitaka kumuua mwanaume kisaikolojia, basi mkosoe, hapo ndipo lilipo tatizo. Mwanaume akikosolea hujiona kama amepoteza uanaume wake, na hasa kama anayemkosoa awe ni mwanamke, ndio anakuwa kwishnei kabisa.

Na kama kukosolewa huko kutafanywa na mwanamke wakiwa kwenye tendo la kujaamiana hapo ngoma italala doro na haitasimama kabisa kutokana tafakari za kukosolewa………….. Yaani wao kukosolewa na mwanamke hukuchukulia kama aina fulani ya udhalilishaji, na kichwani mwao huenda maswali mengi sana ya kuhoji ukamilifu wao.

Si kama mwanamke akikosolewa haumii, la hasha, huumia sana, lakini kiwango cha maumivu hutofautiana sana na kile wanachopata wanaume. Wanawake wamezoeaa kukosolewa tangu utotoni, kwa hiyo kwao hiyo sio ishu tena, kwani mfumo dume umewafanya waikubali hali hiyo pasi na hiyari yao.

[h=2]The Following User Says Thank You to vukani For This Useful Post:[/h]
AshaDii (Today)​
 

Forum statistics

Threads 1,236,680
Members 475,218
Posts 29,266,592