Ukitaka kugonga wanawake na wakulipe chukua ujanja hapa.

Ukitaka kugonga wanawake na wakulipe chukua ujanja hapa.

Kama unataka kugonga wanawake bila kutumia nguvu na wkupe pesa basi we kuwa mganga tu bandika mabango ww n mganga bingwa wa mapenzi kutoka sumbawanga aisee watakuja kwako kama utitiri sasa wee wape sharti tu kuwa ili umtatulie tatizo lake lazima umgegede yaani haphapo unapewa K.
Hii dawa mumeo hatoki tena na kila mara atakua na hisia na wewe ila inabid tuiingize kwa uume, mbona utawatombah sana
 
Kijana badala ya kuwaza kutengeneza mashine ya kuangulia nazi, unawaza upupu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom