Ukitaka kugonga wanawake na wakulipe chukua ujanja hapa.

Ukitaka kugonga wanawake na wakulipe chukua ujanja hapa.

No 0ne

Member
Joined
May 22, 2014
Posts
96
Reaction score
104
Kama unataka kugonga wanawake bila kutumia nguvu na wkupe pesa basi we kuwa mganga tu bandika mabango ww n mganga bingwa wa mapenzi kutoka sumbawanga aisee watakuja kwako kama utitiri sasa wee wape sharti tu kuwa ili umtatulie tatizo lake lazima umgegede yaani haphapo unapewa K.
 
Kama unataka kugonga wanawake bila kutumia nguvu na wkupe pesa basi we kuwa mganga tu bandika mabango ww n mganga bingwa wa mapenzi kutoka sumbawanga aisee watakuja kwako kama utitiri sasa wee wape sharti tu kuwa ili umtatulie tatizo lake lazima umgegede yaani haphapo unapewa K.
Ukiw na mawazo haya huwezi kumiliki ata Vitz ,

Raha ya demu umuhonge asee ,akupige vizinga vya maana hapo akili lazima ichemke ya kusaka chapaa uongo baby yna2
 
Dah kuna uzi mmoja humu dada mmoja aliliwa kwa kuambiwa na babu 'naingiza kichwa tu' na bado akamlipa na hela juu.

Nilicheka sana [emoji23].. Kweli uganga deal
 
kuna mawazo mengine unashindwa hata kumfikiria aliyeyatoa...
 
Maisha yana uwanja mpana wa m
Ukiw na mawazo haya huwezi kumiliki ata Vitz ,

Raha ya demu umuhonge asee ,akupige vizinga vya maana hapo akili lazima ichemke ya kusaka chapaa uongo baby yna2
Maisha yana uwanja mpana sana wa mafanikio sio lazima wote tutokee ulipotokea ww
 
Kwa akili hata huyo wa kazi na bata atafeli asubuhi kweupe.
 
👻👻👻👻👻👻👻👻
Kama unataka kugonga wanawake bila kutumia nguvu na wkupe pesa basi we kuwa mganga tu bandika mabango ww n mganga bingwa wa mapenzi kutoka sumbawanga aisee watakuja kwako kama utitiri sasa wee wape sharti tu kuwa ili umtatulie tatizo lake lazima umgegede yaani haphapo unapewa K.
 
Una sound mjanja lakini kumbe ni wale wale wapenda VitonGa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom