Ukioa / ukiolewa usifiche kama upo kwenye ndoa

Ukioa / ukiolewa usifiche kama upo kwenye ndoa

Kelele za wanandoa bado hatujazisikia vizur ongezen saut

Msije Sema hamjaambiwa
 
Hakuna ubaya, lakini public sio mitandao ya kijamii peke yake. Wapo watu hawaitazami vizuri mitandao ya kijamii na hawaitumii.
Mr chivundu . We mtu kwenye ukurasa wa insta haukuti picha yake inayoonesha yupo na Mr wake picha zote kabinua matako huyo wahuni si watapitanaye .
 
Mr chivundu . We mtu kwenye ukurasa wa insta haukuti picha yake inayoonesha yupo na Mr wake picha zote kabinua matako huyo wahuni si watapitanaye .

Sio wanawake/wanaume wote hupenda mitandao ya kijamii. Hoja yako ni nzuri, kwamba watu wasifiche mahusiano yao public. Lakini mitandaoni sio sehemu salama sana kwa mahusiano. Kuna mengi kwenye mitandao mkuu.
 
Ni kugumu kweli lakini nyakati ngumu sio za kila siku, wanandoa wana nyakati za nzuri sana na wanafurahia maisha, halafu kuna moments ngumu.

Niambie wewe uliye single, unapitia nyakati nzuri kila wakati?
Hatukatai mna moments ngumu sijui nzuri, je kuna ulazima wa nyinyi kupostiana ikiwa ndoa ni yenu wawili?

Sasa ushasema niko single nazipitia vipi nyakati mbaya za kimahusiano? 😹
 
Hatukatai mna moments ngumu sijui nzuri, je kuna ulazima wa nyinyi kupostiana ikiwa ndoa ni yenu wawili?

Sasa ushasema niko single nazipitia vipi nyakati mbaya za kimahusiano? 😹
Uhuru wa kupost watu wanachojisijiahauna madhara, ni kama wewe kujipost mwenyewe, hakuna madhara kwa yoyote. So wakipost waachwe wajiachie.

Kama wenye mahusiano wapitia bad moments, iweje singles wasipitie, mnakuwa na moments za upweke, kuna nyakati hadi unaisafiria dudu kisa upweke, can you imagine.
 
Uhuru wa kupost watu wanachojisijiahauna madhara, ni kama wewe kujipost mwenyewe, hakuna madhara kwa yoyote. So wakipost waachwe wajiachie.

Kama wenye mahusiano wapitia bad moments, iweje singles wasipitie, mnakuwa na moments za upweke, kuna nyakati hadi unaisafiria dudu kisa upweke, can you imagine.
Hujajibu swali… je, kuna ulazima wa nyinyi kujipost? Sijasema msipostiane..!!

Ikiwa wote tunajua nyie ni wanandoa kuna ulazima wa kutuonyesha tena kwa kupostiana?

Wee mzee tuheshimiane 😹
Lini nilikua mpweke na nikaacha mambo ya msingi nikasafiri kufata dyudyu?
 
Hujajibu swali… je, kuna ulazima wa nyinyi kujipost? Sijasema msipostiane..!!

Ikiwa wote tunajua nyie ni wanandoa kuna ulazima wa kutuonyesha tena kwa kupostiana?

Wee mzee tuheshimiane 😹
Lini nilikua mpweke na nikaacha mambo ya msingi nikasafiri kufata dyudyu?
Sijaelewa, kumpost wife au wife kunipost? Au unamaanisha nini?

Kama nimekuelewa, kujipost na kupostiana sio kosa wala sio shida. Aliyepo single nae ajipost anavyojisikia.

Singles wengi ni wapweke wa mahusiano na dyudyu. Tulipo kwenye ndoa tunapitoa changamoto zetu, na nyie mliopo single mnapitia yenu. Hakuna mwenye nafuu wala.
 
Sijaelewa, kumpost wife au wife kunipost? Au unamaanisha nini?

Kama nimekuelewa, kujipost na kupostiana sio kosa wala sio shida. Aliyepo single nae ajipost anavyojisikia.

Singles wengi ni wapweke wa mahusiano na dyudyu. Tulipo kwenye ndoa tunapitoa changamoto zetu, na nyie mliopo single mnapitia yenu. Hakuna mwenye nafuu wala.
Wote kwa pamoja na mkeo, kuna ulazima wa kupostiana ikiwa sote tunajua nyie ni wanandoa?

Singles wanaoteseka labda ni wale ambao walitoka kwenye ndoa washazoea life la ndoa la kulala chiu..!!

Lakini kwa sisi wengine tunaenjoy asikwambie mtu..!!

Halafu wanandoa nasikia huko ndoani kuna muda mnakaa mwaka hamjapeana.. 😹😹
Nyie mateso yamezidi, yani kitumbua unakiona na hupewi? Unaamua kupiga nyeto dah..!

Unajua maumivu ya njaa halafu chakula unakiona kile na hukili?
Ndiomana nasema hiyo taasisi yenu ngumu..!
 
Wote kwa pamoja na mkeo, kuna ulazima wa kupostiana ikiwa sote tunajua nyie ni wanandoa?

Singles wanaoteseka labda ni wale ambao walitoka kwenye ndoa washazoea life la ndoa la kulala chiu..!!

Lakini kwa sisi wengine tunaenjoy asikwambie mtu..!!

Halafu wanandoa nasikia huko ndoani kuna muda mnakaa mwaka hamjapeana.. 😹😹
Nyie mateso yamezidi, yani kitumbua unakiona na hupewi? Unaamua kupiga nyeto dah..!

Unajua maumivu ya njaa halafu chakula unakiona kile na hukili?
Ndiomana nasema hiyo taasisi yenu ngumu..!
Mkuu hakuna shida watu wakiamua kujiweka mitandaoni, si inawafanya wajisikie furaha, hakuna shida. Nyie kujua kuwa huyu ni wife na tumeweka picha ya pamoja mnaumia?

Zamani walikuwa wanakuja wageni home tunawapa album waangalie, mbona huulizi kwa nini tuliwapa waangalie. Same as today!
 
Back
Top Bottom