Moto wa volcano
JF-Expert Member
- Jun 3, 2018
- 2,625
- 6,528
Ukiona mtu kaoa / kaolewa hampost Mr / Mrs ujue bado anatafuta soko. Be proud of your spouse
Sio mbaya watu wakijua upo kwenye ndoa halafu sikuhizi watu hawapendi kuvaa pete za ndoa haujiuliziMpostiana kwani mmepotea au mmekufa?
Mbona huko kwenye ndoa kugumu sana..!!
Hhhh ana pepo la kufarakanisha ndoa za watu huyoKuna dada mmoja nilimsikia akisema anavutiwa na wanao vaa Pete za ndoa
Wala bata wa mjini ambao ni pisi kali ukivaa Pete za ndoa unawanasa , wao hawapendi kubanwa banwaHhhh ana pepo la kufarakanisha ndoa za watu huyo
Hiyo code naipigia mstari ngoja niwahi kwa sonaraWala bata wa mjini ambao ni pisi kali ukivaa Pete za ndoa unawanasa , wao hawapendi kubanwa banwa
Kabisa Pete muhimu bwashee, hata kama hatujaoa😃Hiyo code naipigia mstari ngoja niwahi kwa sonara
Si ili watu wajue tayari mali inamwenyewe ili wasiifuatilieKwanini kupost bidhaa ambayo tayari ipo off market? 🧏♀️
Kama Mume au mke anatembea na washenga wao wa harusi ambao walishuhudia ndoa ikifungwa na wakasaidia viapo.. halafu unataka kusema nini?🧏♀️Si ili watu wajue tayari mali inamwenyewe ili wasiifuatilie
Ni kugumu kweli lakini nyakati ngumu sio za kila siku, wanandoa wana nyakati za nzuri sana na wanafurahia maisha, halafu kuna moments ngumu.Mpostiane kwani mmepotea au mmekufa?
Mbona huko kwenye ndoa kugumu sana..!!
Wewe unatimiza wajibu wako wa kuutarifu uma wa watu ili siku ukimfumania mtu upate sababu ya kumtwanga panga la beganiKama Mume au mke anatembea na washenga wao wa harusi ambao walishuhudia ndoa ikifungwa na wakasaidia viapo.. halafu unataka kusema nini?🧏♀️
Hhhh sponsor hataki mambo yaharibike
Penzi linakuwa very smoothOA MWANAMKE ANAYEKUPENDA