Hahaaaa!!!! Kuna demu wa kiarabu alikua anatubania papuchi ila tigo anatoa ili tu aolewe bikra sasa huu si unafiki kabisaaaUna experience mkuu
Aisee kweli,hapo ndo utambue mwanamke ni kiumbe chenye thamaniWanawake Tuna kazi sana, na ukiolewa na mwanaume alietumika, hapo napo inakuwaje maana naona umeegemea upande Mmoja tu.
Umeshazitoa ngapi??Bikra hata sipendi maana sipendi kung'atwa na kuparuliwa makucha wakati wa kuitoa.
kwa kifupi wewe ndiye unahatari zaidi, na kama ushatoa bikra wnawake wanne jua wote umewashikilia....hii iko kiimani zaidi na siwezi elezea zaidi ya hapo!Bora sijaoa..
Mimi napita tu
Kuna wanawake wanawachukia wanaume waliowatoa bikra alafu akasepa pale ndio mara yake ya kwanza kuumizwa kutendwa mbaya zaidi ukute alipewa mimba..kwa kifupi wewe ndiye unahatari zaidi, na kama ushatoa bikra wnawake wanne jua wote umewashikilia....hii iko kiimani zaidi na siwezi elezea zaidi ya hapo!