Ukioa mke sio bikra, umeoa mpenzi wa mtu

Ukioa mke sio bikra, umeoa mpenzi wa mtu

Kwani kuna mtu alichongeshewa dushe au papuchi?? Kizuri kula na nduguyo
 
Kwani unavyooa wewe mwenyewe unakuwa bikira? Kwa maisha ya leo wangapi wanaoa wakiwa na bikira?
Kweli bro ,sasa hv ukiwachukua watoto wwakike waliohitimu darasa la 7,kati ya 10 usishangae kupata bikra 3,hadi wakimaliza kidato cha nne,ndio hakuna kabisa
 
Ukiona umeoa mke sio bikra, tambua kwamba
umeoa mpenzi wa mtu. Ila jikaze maana ukifuga
nyoka ujue ipo siku atakumbuka porini.
Kweli kabisa yamenikuta haya, nyoka amesharudi porini kwao, baada ya kuishi nae miaka 13 Ndani.
 
Labda
*bikra imetolewa na kiti cha baiskeli
*aliemtoa bikra amefariki
*au alibakwa

Acha kujifariji wewe..... that is 2% out of 100%......
Ex-gf wangu ckumkuta na bikra, na lishkaji lake bado lipo na nalijua, aligongwa huku anajitambua (no kubakwa)
Demu wangu wa sasa lishkaji lake lipo (japo cjaliona kwa macho) na alifumuliwa kwa akili zake timamu...

ACHA UJINGA WEWE... Kama umeoa used spare ishakula kwako.......
Hehehehe hehehe Makomboooooooo ya wanaume wenzio!! Daaaaaah inauma.

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng.
 
Kwani kama kuoa unaoa bikra au unaoa mwanamke? ikiwa unataka kuoa kijana jaribu kutathmini unachokitaka toka Huyo mwanamke kama unataka bikra yake au unamtaka yeye na mapungufu aliyonayo kama binaadam mwingine yeyote

ACHA POROJO ZA KUTUPUMBAZA WEWE....

Kamwe siwezi kuoa janamke USED mimi... Labda nife....
Yaani unaambulia makombo ya wanaume wenzio... Weznio washatumia wakatema matapishi....
UJINGA HUO NANI ANAUTAKA...

Mfyuuuuu (mfyonzo wa kike)

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng.
 
je kama bikra ilitoka kwa kupanda baiskeli

ACHA UJINGA WEWE....!!!
Basikeli bongoo!!! Nani alikudanganya?? Demu wako ???
Bikra ziinatolewa kwa demu kugongwa na lishkaji kwa mara ya kwanza demu analia kishenz na damu kutoka na lisela kujisifu na demu hatolisahau kamwe mpaka kufa kwake. Na siku wakikutana demu akiombwa anatoa kama kawa...

Pumbavvu kabisa, Kuoa mwanamke USED ni UPUUZI mkubwa...

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng.
 
ACHA POROJO ZA KUTUPUMBAZA WEWE....

Kamwe siwezi kuoa janamke USED mimi... Labda nife....
Yaani unaambulia makombo ya wanaume wenzio... Weznio washatumia wakatema matapishi....
UJINGA HUO NANI ANAUTAKA...

Mfyuuuuu (mfyonzo wa kike)

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng.
Kwel mkuu unakutaka dem katolewa bikra akiwa 16 anaolewa na 27 hapo kafanya abortion,kapigwa mtungo, wale wa kutest 0713 wametest, wakumnyonyesha dyudyu washafanya hvyo...kapigwa picha za uchi aisee mpaka nahisi presha maana unaoa wife kama hiace ya daladala...ndo maana mngekuwa mnafata sheria za bible na misaafu haya yasingewakuta tungewaoa wanawake mkiwa bado kama mlivyoumbwa
 
Kuoa mwanamke bikra ni sawa nakuoa POGBA tuu, bora hawa hawa magwiji.

ACHA UJINGA WEWE...!!!
Yaan unakenua kuambulia makombo ya wanaume wenzio.....
wenzako wamekula weee.. wamemwagia shahawa zao weeee.....wametema wewe unabakia na makombo...
UJINGA HUO NANI ANAUTAKA.

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng.
 
Bikra hata sipendi maana sipendi kung'atwa na kuparuliwa makucha wakati wa kuitoa.

Kwahiyo kuambulia makombo ya wanaume wenzio wewe unaona barida kabisa.....
Wenzio wamefumua na kumwaga shahawa, wametema then kidume unashabikia makombo..

Acha ujinga wewe.... Utaoaje mwanamke USED bana... Upumbavv gani huo...!!!

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng.
 
Kwani kama kuoa unaoa bikra au unaoa mwanamke? ikiwa unataka kuoa kijana jaribu kutathmini unachokitaka toka Huyo mwanamke kama unataka bikra yake au unamtaka yeye na mapungufu aliyonayo kama binaadam mwingine yeyote
Tumwachie mwenyez Mungu,,,maana akiwa na tamaa tamaaa lazima apakuliwe mana si mchezo...kuna mdada alidanganywa kuwa atapewa gari siku ya tukio kapewa hadi funguo za gari akatoa huduma na hata upande WA pili.game imeisha akaja kubadilishiwa funguo za bodaboda....
 
Back
Top Bottom