ukimwona mwanaume.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ukimwona mwanaume..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by NG'ADA, Sep 12, 2011.

  1. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukimwona mwanaume kafunga kanga ya mama yako...jua huyo ndo babako!!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    unamfahamu mwenyekiti wa kamati ya maadili?
    Anaitwa PAW
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Utajuaje ni ya mama yako?khanga si zinafanana?Kiwanda kikubwa cha nguo kwa siku kinazalisha mita lakimoja(MT100,000) Za khanga za rangi sawa na zinazofanana ambazo ni sawa na pair 30,000.Kwa hiyo kujua ya mama yako ni kazi kweli kweli labda uwikee stika maalum..teeeehh
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    duh kwe kwe kwe kwee.............................!!! bangi imezidi hapa
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,874
    Likes Received: 3,139
    Trophy Points: 280
    Na kweli, kuna uwezekana mwanaume mmoja akawa baba yetu woooteeee ambao mama zetu wanavaa kanga zinazofanana
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Wtf?????:(
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,752
    Likes Received: 1,137
    Trophy Points: 280
    Kwani tatizo ni nini?..............
     
  8. M

    Marandura Senior Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ukiniona mimi nimevaa kanga ya dada yako...jua mimi ndio shemeji yako!!
     
  9. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,891
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hii haina mantiki sana ila inachekesha. Asante.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,530
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Nikishamjua kuwa ni baba yangu nifanyeje sasa.
     
  11. deadteja

    deadteja JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mkiniona nnevaa khanga zenu msishangae, eeh, mjue ndo vile tena, eeh. aah nini, ndiyo hivyo hivyo.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    lol! sijui umefikiria nini? ila hata wa kambo si ni baba? tutaacha kuwaita 'uncle'
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Kwa hali ya hewa hii, ukipata cha msumbiji lazima uanze kuwaza mambo yasiyowazika.
     
  14. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wengine inakuwa misuli sio zote ni khanga.
     
  15. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,547
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kweli kazi unayo..mpk kanga zote za mama yko unazijua!!!!
     
Loading...