Kimekukuta nini mkuu na bado contena la chuo halijasubmit manifest ?Ukiwa mkazi wa Dar, tenamwanaume, uchizi upo waziwazi. Hakuna siku isiyo na changamoto pro.
Ngoja tuone.
Watu wa daslamu huwa mnajidanganya sana kusema mnawazidi wa mikoani utafutajiDar nlipakmbia tokea 2019 nikazamia mwanza maisha at least basic needs ni uhakika si ya kuumiza kchwa kama nlipokuwa dar bt ni muhimu sn mtu kuish dar tena kwa muda mrefu ndpo uende mikoan unakuwa na exposure kubwa sn pia hata utafutaji wako unakuwa wa hali ya juu kuliko raia ambao hawajafka town.
Ila ukiwa na hela unakua Kichaa Msafi kuliko kua hueleweki Kichaafulani hivi.Katika vitu sipendi ni kuishi miji yenye kelele nyingi
ChaiUkiwa mkazi wa Dar, tenamwanaume, uchizi upo waziwazi. Hakuna siku isiyo na changamoto pro.
Ngoja tuone.
Kwahiyo mkuu,wewe hapo Mwanza unawazidi watu wote kwa utafutaji ambao hawajafika au kuishi Dar?Dar nlipakmbia tokea 2019 nikazamia mwanza maisha at least basic needs ni uhakika si ya kuumiza kchwa kama nlipokuwa dar bt ni muhimu sn mtu kuish dar tena kwa muda mrefu ndpo uende mikoan unakuwa na exposure kubwa sn pia hata utafutaji wako unakuwa wa hali ya juu kuliko raia ambao hawajafka town.
Ukiwa mkazi wa Dar, tenamwanaume, uchizi upo waziwazi. Hakuna siku isiyo na changamoto pro.
Ngoja tuone.
Uongo mtupu!Eti ukiishi Dar especially ukiwa mwenye kipato cha chini uchizi nje nje😅