Ukienda nje ya hapa lazima BAN ikuhusu tu

Ukienda nje ya hapa lazima BAN ikuhusu tu

Kila napopost lazima mje😆 maana mko insecure

Mnattetereka na Id ya mtandaoni

MNATAFUTA HURUMA Za JF , kwa sababu kazi maalum zero , afya ya akili hakuna.,mnajichukia,

Ila cha ajabu wanaendana na comedy zenu ni watu zero kama nyie na parodies

Wakati mnapepesuka kuona ID ya eli cohen hadi kuishia hamu ya kula wengine wanapitia JF kama anavyopitia gf wake

Wakati mnatengeneza timu za kufanya vurugu, yeye anatengeneza stylw mpya

😁 i enjoy JF ila nyie mna stress na JF
 
😁😁😁
Matter of fact, mna obsession juu yangu kali sana

Ila i prefer girls and not boys
 
Back
Top Bottom