Ukiachana na maneno haya ni neno gani jingine nimelisahau

mwandende

JF-Expert Member
Feb 16, 2017
6,430
2,000
TUSITUMIE KINGA MWENZIO zinanipa FUNGUS. , ,,KAA VIZURI ... Ilete JUU SIIPATI VIZURI.. GEUKA kwa NYUMA... NYWELE zako ZINANIUMIZA. .. USIWEKE MATE weka MAFUTA. FANYA POLE MWENZIO sijazoea HUKO. BADO TU KUKOJOWA? NIPE DK 10 namaliza .. KOJOWA NJE SIKU ZANGU ZA HATARI. BABY NAKOJOWA.... BABY halafu nataka nikuombe KITU.....

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom