Ukiachana na maneno haya ni neno gani jingine nimelisahau

General Galadudu

JF-Expert Member
Nov 7, 2015
1,840
2,000
1- aaargh wewe unaniumiza bwana una haraka gani wakati hata bado (ukisikia ivo usijisifie kuwa una TANGO no wewe ni KIBAMIA tu ila una papara ya kuchomeka wakati mwenzio hajapata utelezi.

2- ooooooh...ssssshhhhh njoo bwana, sssss baby njoo basi jamani (ukisikia ivo ujue uko vizuri kwenye maandalizi, kama ni uvinza basi umeenda hadi mtoto wa anaona kama unamchelewesha kuanza MTIDIGE.

3- aaaaargh......baby jitahidi basi bado kidogo na mimi nakojoa (ukiambiwa ivo basi demu wako anajua kwamba wewe ni kama jogoo unapiga moja chini ya sekunde 10 halafu chali huna uwezo tena wa kuendelea halafu mwenzio ndio kwa mbaaaaali ameanza kuchanganya.

ONYO; kama una tatizo namba 1 na 3 basi huna haja ya kuoa maana lazima nitakugegedea tu mke wako, hata kama sintomgegeda mimi basi swahiba wangu Zero Aikyuu mzee wa kuchakata lazima atapita nae tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Zero IQ

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
12,702
2,000
1- aaargh wewe unaniumiza bwana una haraka gani wakati hata bado (ukisikia ivo usijisifie kuwa una TANGO no wewe ni KIBAMIA tu ila una papara ya kuchomeka wakati mwenzio hajapata utelezi.

2- ooooooh...ssssshhhhh njoo bwana, sssss baby njoo basi jamani (ukisikia ivo ujue uko vizuri kwenye maandalizi, kama ni uvinza basi umeenda hadi mtoto wa anaona kama unamchelewesha kuanza MTIDIGE.

3- aaaaargh......baby jitahidi basi bado kidogo na mimi nakojoa (ukiambiwa ivo basi demu wako anajua kwamba wewe ni kama jogoo unapiga moja chini ya sekunde 10 halafu chali huna uwezo tena wa kuendelea halafu mwenzio ndio kwa mbaaaaali ameanza kuchanganya.

ONYO; kama una tatizo namba 1 na 3 basi huna haja ya kuoa maana lazima nitakugegedea tu mke wako, hata kama sintomgegeda mimi basi swahiba wangu Zero Aikyuu mzee wa kuchakata lazima atapita nae tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Mzee wa Migegedo

CC Zero IQ
 

Kunguru wa Manzese

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
4,519
2,000
.."ukitaka nibadili staili ongeza hela "


" kwahyo ela vitatu vingi ongezea ongezea "


"kama nakufuata unatuma nauli "


" nshafika Upo chumba namb ngapi ?"

"kabla ya yote nipe changu kwanza "


"mbona hii guest mbaya we mtoto huoni aibu mi mtu mzima kunileta humu "
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom