Ujio wa Zuma: RC wa Dar anena haya

Ujio wa Zuma: RC wa Dar anena haya

Aiseeeh,
Ila si ni Kama, Zuma wa Mzee Madiba amepoteza sifa Kama kiongozi mwenye weredi au mimi bado niko zama za mawe!?

Au Africa ndiyo mwendo wetu!?

Nitarudi tena...
 
Hayo waachie waafrica kusini, wewe kamata fursa tuisogeze nchi yetu mbele.

Hao ni makaburu Mmexico , uwe makini na usemacho
Hao si ndiyo wezi wa dhahabu yetu pale Nyamongo!

Naomba tu, niishie hapo maana nina maumivu Sana jinsi tunavyoibiwa. Naweza nikakata miguu ya kaburu hiyo kesho au siku hizo 3 sema bahati mbaya niko mbali sana na nchi yangu Tanzania.
 
Huyo kiazi, Anatafuta huruma za Sadc members, same time ,atuibie dhahabu aipeleke kule sauzi ili wana Madiba wamuonee huruma wasimng'oe kwenye kiti cha urais .
 
Hao ni makaburu Mmexico , uwe makini na usemacho
Hao si ndiyo wezi wa dhahabu yetu pale Nyamongo!

Naomba tu, niishie hapo maana nina maumivu Sana jinsi tunavyoibiwa. Naweza nikakata miguu ya kaburu hiyo kesho au siku hizo 3 sema bahati mbaya niko mbali sana na nchi yangu Tanzania.
Na bila kusahau Geita wakiondoka hayo mashimo watakayotuachia itakuwa lawama kwa kizazi kijacho.
 
Zuma Naye Ni Bashite sana huko South Lakini yeye aliamua Kuingia Mkavu Mkavu Kutoka Koromije, Kumradhi Nkandla Bila akufoji Cheti Chohote! Hila huyu anayemkaribisha Alifoji
 
Back
Top Bottom