Ujio wa Zuma: RC wa Dar anena haya

Ujio wa Zuma: RC wa Dar anena haya

Huyo kiazi, Anatafuta huruma za Sadc members, same time ,atuibie dhahabu aipeleke kule sauzi ili wana Madiba wamuonee huruma wasimng'oe kwenye kiti cha urais .
Jamani SA wanaibaje dhahabu yetu? Hivi kweli kwa tunavyoelewa nchi yetu kuibiwa kwetu makosa ya Zuma? Tujiangalie upya. We have enemies within!
 
Kuleta habari za huyo bwana mnategea mamod wakiwa wamelala!
Mod 2
 
Hivi balozi Mahiga yuko likizo na amemkaimisha Makonda aka Bashite kazi yake? Au Zuma anatembelea jiji la Dar?
 
Huyu punga kumbe bado yuko! Kitambo sana sijamsikia baada kupigwa pin na waandishi wa habari
 
Umenipa madaraka ya kulevya nayumba napoteza napenda xana kusikia hcho kipande cha mstar
 
Aiseeeh,
Ila si ni Kama, Zuma wa Mzee Madiba amepoteza sifa Kama kiongozi mwenye weredi au mimi bado niko zama za mawe!?

Au Africa ndiyo mwendo wetu!?

Nitarudi tena...

Wote ni wale wale wevi na wanyang'anyi.
 
Ukitaka kujua Tabia ya mtu angalia rafiki zake.

Ukitaka kujua tabia ya Mtawala angalia wateule wake.
[emoji12] [emoji12] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Back
Top Bottom