Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujaji mgumu!

Discussion in 'Jamii Photos' started by akajasembamba, Apr 8, 2011.

  1. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    JAJI_(JUDGE)_ENGELA_KILEO-JAJI_DAN_MAPIGANO-MAJAJI-TANZANIA-ISSA_MICHUZI-NYALALI-HAKINGOWI.JPG Ujaji mgumu jamani ukimtazama Mheshmiwa Jaji Mama Angela Kileo hapo hajajiremba kitu chichote hakuna cha kusuka hata twende kilioni, hakuna wanja wala lipshine wala mkufu wala make up ya aina yeyote wala nini sijui perfume! Nadhani hana muda ni kupitia vifungu vya sheria tu. Nenda kwa Wanasihasa sasa!urembo kama wapo ktk kitchen party!
     
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,134
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    huyu jaji he/she mbona aanatisha hivi?
     
  3. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Lazima awe serious kazi ya kutamka Mahakama inakutia hatiani na Unahukumiwa KUNYONGWA HADI KUFA!
     
  4. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe jamaa uliyeweka hiyo picha humuuuuuuuu, amekupa ridhaa yakeeee lakiniiiiiiiiiii, angalia bwana ooohoooo uta:A S-key: uombe :help:
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    umeshawahi kumuona mhandisi mwanamke???
     
  6. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Siku hizi hata ukienda polisi post utashangaa kuona mamiss wazuuuri wamevaa gwanda za njagu. Utatamani uwe unarudi rudi kituoni japo kuosha macho!

    Sidhani kama huwa wanamaliza depo kihalali!
     
  7. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,391
    Likes Received: 2,529
    Trophy Points: 280
    kujiremba ni issue ya matter over mind! Km anaweza kujikubali then it doesn't matter!
     
  8. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hakuna wa kufungwa hapo na yeye ni Jaji mwanasheria anajua kuna FREEDOM OF EXPRESSION na zilizowekwa ni Fair Comment tupu! Picha yake haijachukuliwa from a private place, nyumbani etc, imechukuliwa ktk public ndiyo maana akiwa ktk mavazi ya kazi! Kazi ngumu hii ona urembo wa wanasiasa Waziri na Mkuu wa Wilaya, urembo tele Sophia Simba and Sophia Mjema View attachment 26858 sophia mjema.jpg
     
  9. L

    Leornado JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    :tape:, she might be someones Mom.

    Please stop it.
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mbona kama mwanaume kabisa.
     
  11. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,166
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    Wanaume wengine wana moyo
     
  12. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,166
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    Watu wengine wana choose profession zao kwa kuangalia watu wengine.Kama umesomea kitu ambacho unakipenda kutakuwa hakuna ugumu wowote.
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 51,875
    Likes Received: 11,252
    Trophy Points: 280
    Hiyo kwenye nyekundu ndio nini? tunaomba tafsiri.
     
  14. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,573
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni uamuzi tu, kama tatizo ni muda mbona kanyoa?

    lakini sio siri, kapendeza sana.
     
  15. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Maana yake those who deal in POLI-TRICKS, POLITRICKSIANS
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    yes, yule mama aliyekuwa/ambaye ni mkurugenzi wa TCAA
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,239
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145

    pamoja sana mkuuu....nenda oysterbay aluuuu wako busy na bb kwenye facebook utadhani tuko club mwanangu kumbe ni mungande
     
  18. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Daaaaaamn,
    Mie nilifikiri ni Jaji Joseph.............
    Hiyo si sura ya kike, no offense intended.
     
  19. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #19
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio unaweza kutofautisha waliopata kazi kwa "Technics" na waliopata kazi kwa "Profession"

    Si unajuwa siku hizi mdada kama analiweza gwaride mguuu pande, mguuu sawa kwa waheshimiwa makamanda tayari cheo anacho, sasa mguu pande kama havutii kamanda gani atamuona ili amuamrishe? Ndio maana wale ambao hawana taaluma utaona wanapoteza muda mwingi saloon na kwenye Boutique, ili hali wale wataalamu wanapoteza muda mwingi kwenye kusoma na kufanya utafiti.
     
  20. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,472
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Kama ma-biwakubwa kutoka S. Sudan vile. Afadhali yeye kuliko wal wenye kupendelea urembo bandia na nywele fake.
     
Loading...