Uislaam ni mzuri sana ila wengi wetu hatujui

Uislaam ni mzuri sana ila wengi wetu hatujui

UISLAAM NI MZURI KATIKA KILA NYANJA...HAKUNA MAHALI NI MBAYA...LABDA KWA MFANYA DHULMA...

Umeweka utaratibu katika kila jambo...

mfano:-
NDOA KATIKA UISLAAM...HAIWI NDIO KIGEZO CHA USHIRIKA KATIKA MALI...yaani ETI KWAKUWA NIMEKUOA TU...BASI MALI ZANGU ZINAKUWA ZAKO...AU MALI ZA MKE ZINAKUWA ZANGU...ETI KWA SABABU YA NDOA...(exception inakuwa kwenye mali ambayo kila mtu baina ya wawili nyie mna jitihada mmeingiza mno)...

Kuna wakati wanandoa wanaogopa kuachana kwa sababu ya kuhofia kugawana mali...hata kama mwanaume alizichuma mali hizo pekee yake au kabla ya kumuoa...

Lakini sheria dhalim zilizotungwa na wendazimu...eti mradi tu mmeoana eti mkiachana mali pasupasu hata kama mwanamke hakutia mkono kwenye mali hiyo...TOFAUTI NA ILE MALI ILIYOTAFUTWA NA MWANAMKE...MWANAUME HAWEZI GAWANA NAE...

ILA UISLAAM UNAJALI HAKI SAHIHI NA MASLAHI YA WATU WOTE...

KAMA MKE ANASTAHILI HURUMA KWAKUWA NI MWANAMKE...BALI MAMA ANASTAHILI HURUMA ZAIDI...

LAKINI SHERIA YA WENDAZIMU HAIANGALII HILO...ETI MFANO MUME AMEKUFA...MKE ANAPEWA MALI NUSU NZIMA...ALAFU WAZAZI NDUGU WA MUME WOTE WANACHUKUA NUSU ILIYOBAKI...

KWELI HIZI SHERIA NI ZA KIPUUZI WALA HAZIJALI HAKI YA PANDE ZOTE...

UISLAAM KILA KITU KATIKA MAISHA KIMEWEKEWA UTARATIBU HATA KAMA NI CHA SIRI...
Uzuri huo unalinganisha na nini kwa mfano?
 
Na wewe unataka uwe mkewe?
Usihamaki, natambua jua la mumeo ni saa 12:57 amekaribia kutangulia, hivyo nataka nikuowe kama Muhammad alivyokuwa akifanya na mimi ni mtoto wa 90's.
.
Siku akifa tu niflash niko tayari uwe mke wangu wa pili, sasa ole wako useme mimi mtoto kwako na maadili ya kiTanzania hayaruhusu kabinti kamiaka tisa sikataki nakusubiri uwe mjane ndani ya miaka hii minne ijayo
 
Usihamaki, natambua jua la mumeo ni saa 12:57 amekaribia kutangulia, hivyo nataka nikuowe kama Muhammad alivyokuwa akifanya na mimi ni mtoto wa 90's.
.
Siku akifa tu niflash niko tayari uwe mke wangu wa pili, sasa ole wako useme mimi mtoto kwako na maadili ya kiTanzania hayaruhusu kabinti kamiaka tisa sikataki nakusubiri uwe mjane ndani ya miaka hii minne ijayo
Sikushangai. Mnajulikana vijana wa Sunday School. Si mlifundishwa kuanzia wadogo na mapadri na maaskofu? Staha mtaitoa wapi? Kila kitu mbendembende.

Kipi cha kutushangaza?

Unasali kanisa lipi?
 
Sikushangai. Mnajulikana vijana wa Sunday School. Si mlifundishwa kuanzia wadogo na mapadri na maaskofu? Staha mtaitoa wapi? Kila kitu mbendembende.
Kipi cha kutushangaza?
Unasali kanisa lipi?
Kujua kanisa nalo abudu hakutasaidia lolote, tufanye subira mumeo atangulie uwe mjane nikuowe bila kujali umri wangu au hautaki?
 
Kwanini muachane kwanza alichokinganisha MUNGU hakuna wakikiacha nisha hakuna kuachana paka kufa na mnakufa kwa pamoja alafu ilo suala LA Mali ni tamaa tu za kuulimwengu kwani ww ukiwa na Mali ndio kinatokea nini kwaiyo

Point zako bado zipo lege
Acheni kukariri uongo.
Mnakufaje pamoja wakati kila mtu ana moyo wake na mwili wake?
Na hiyo kuunganishwa na Mungu inafanyika saa ngapi wakati mambo yooote yanafanywa na wanadamu!?
Kanisani tunafuata vyeti tu?!
 
Acheni kukariri uongo.
Mnakufaje pamoja wakati kila mtu ana moyo wake na mwili wake?
Na hiyo kuunganishwa na Mungu inafanyika saa ngapi wakati mambo yooote yanafanywa na wanadamu!?
Kanisani tunafuata vyeti tu?!
Sio tunafuata sema ninafuata
Unafuata cheti na nani
 
NDOA KATIKA UISLAAM...HAULETI UHUSIANO WA KIMALI...NDOA NI NDOA NA MALI NI MALI...
Ndoa katika uislam ni raha sana Hasa pale unapomuozesha mtoto wako wa miaka 9 kwa mwanaume wa miaka 50
 
Dini nzote ni nzuri kulingana na viewpoint za waamini wa dini husika.
 
Mungu wa waislamu hawezi kujipigania mpaka apiganiwe na waamini wake pia kuuwa na kupiga wasio waislamu ni thawabu hivi utamshawishi vipi mtu aje huko kwa misingi hii?

mangatara
2 Bwana wa majeshi asema hivi, Nimeyatia moyoni mwangu mambo hayo Amaleki waliyowatenda Israeli, jinsi walivyowapinga njiani, hapo walipopanda kutoka Misri.
1 Samweli 15:2

3 Basi sasa enda ukawapige Amaleki, na kuviharibu kabisa vitu vyote walivyo navyo, wala msiwaachilie; bali waueni, mwanamume na mwanamke, mtoto naye anyonyaye, ng'ombe na kondoo, ngamia na punda.
1 Samweli 15:3

4 Ndipo Sauli akawaita watu, akawahesabu huko Telemu, askari waliopanda farasi mia mbili elfu, na watu wa Yuda kumi elfu.
1 Samweli 15:4

5 Sauli akaufikilia mji wa Amaleki, akauvizia bondeni.
1 Samweli 15:5

Unafikiri kwa kutumia nini aisee?.
 
Tunaoa ili tupate msaidizi sio kwa kusudi la ngono na kama unawaza ngono utachepuka paka ukome maana mwili huwa uridhiki hata kidg kwaiyo inakubidi sasa ww uwe makini na hilo jambo
Ndio MUNGU alimuumba hawa ili awe msaidizi kwanza mengine ndiyo yafuate kama unawaza kuoa ni sababu ya ngono upo wrong
Umedanganya.Ukweli ni huu :-

2 Lakini kwa sababu ya zinaa kila mwanamume na awe na mke wake mwenyewe, na kila mwanamke na awe na mume wake mwenyewe.
1 Wakorintho 7:2

Hii ni kwa mujibu wa mtume wenu Paulo.
 
UISLAAM NI MZURI KATIKA KILA NYANJA...HAKUNA MAHALI NI MBAYA...LABDA KWA MFANYA DHULMA...

Umeweka utaratibu katika kila jambo...

mfano:-
NDOA KATIKA UISLAAM...HAIWI NDIO KIGEZO CHA USHIRIKA KATIKA MALI...yaani ETI KWAKUWA NIMEKUOA TU...BASI MALI ZANGU ZINAKUWA ZAKO...AU MALI ZA MKE ZINAKUWA ZANGU...ETI KWA SABABU YA NDOA...(exception inakuwa kwenye mali ambayo kila mtu baina ya wawili nyie mna jitihada mmeingiza mno)...

Kuna wakati wanandoa wanaogopa kuachana kwa sababu ya kuhofia kugawana mali...hata kama mwanaume alizichuma mali hizo pekee yake au kabla ya kumuoa...

Lakini sheria dhalim zilizotungwa na wendazimu...eti mradi tu mmeoana eti mkiachana mali pasupasu hata kama mwanamke hakutia mkono kwenye mali hiyo...TOFAUTI NA ILE MALI ILIYOTAFUTWA NA MWANAMKE...MWANAUME HAWEZI GAWANA NAE...

ILA UISLAAM UNAJALI HAKI SAHIHI NA MASLAHI YA WATU WOTE...

KAMA MKE ANASTAHILI HURUMA KWAKUWA NI MWANAMKE...BALI MAMA ANASTAHILI HURUMA ZAIDI...

LAKINI SHERIA YA WENDAZIMU HAIANGALII HILO...ETI MFANO MUME AMEKUFA...MKE ANAPEWA MALI NUSU NZIMA...ALAFU WAZAZI NDUGU WA MUME WOTE WANACHUKUA NUSU ILIYOBAKI...

KWELI HIZI SHERIA NI ZA KIPUUZI WALA HAZIJALI HAKI YA PANDE ZOTE...

UISLAAM KILA KITU KATIKA MAISHA KIMEWEKEWA UTARATIBU HATA KAMA NI CHA SIRI...
UMEANGALIA KWA MTAZAMO WA MALI JAMAA MKEO ASITEGEMEE CHOCHOTE TOKA KWAKO UNAONEKANA UNAGUBU SANA
 
Sababu kuu ya kuoa ni kupata msaidizi na si vingine, kitendo cha kuoa na kutaliki kila unapomchoka ni ishara ya tamaa za ngono.
Wadanganye wa upande wako tu,siyo sisi.

2 Lakini kwa sababu ya zinaa kila mwanamume na awe na mke wake mwenyewe, na kila mwanamke na awe na mume wake mwenyewe.
1 Wakorintho 7:2

Ni kwa mujibu wa mtume wenu Paulo.
 
Wauaji Bokoharam, Alshabab na Alkaida ni hao hao pia
Huyu muamuru haya ni nani?.

2 Bwana wa majeshi asema hivi, Nimeyatia moyoni mwangu mambo hayo Amaleki waliyowatenda Israeli, jinsi walivyowapinga njiani, hapo walipopanda kutoka Misri.
1 Samweli 15:2

3 Basi sasa enda ukawapige Amaleki, na kuviharibu kabisa vitu vyote walivyo navyo, wala msiwaachilie; bali waueni, mwanamume na mwanamke, mtoto naye anyonyaye, ng'ombe na kondoo, ngamia na punda.
1 Samweli 15:3

4 Ndipo Sauli akawaita watu, akawahesabu huko Telemu, askari waliopanda farasi mia mbili elfu, na watu wa Yuda kumi elfu.
1 Samweli 15:4

5 Sauli akaufikilia mji wa Amaleki, akauvizia bondeni.
1 Samweli 15:5
 
Naku tag nilipoyatoa kwa muislamu mwenzio kabla sijakupa aya za Quran maana nazifahamu zinazotaka muuwe ili mpate kheri na msitufanye kuwa marafiki sisi na Wayahudi means mtuchukie
Wewe hizi za biblia hujaziona?.

2 Bwana wa majeshi asema hivi, Nimeyatia moyoni mwangu mambo hayo Amaleki waliyowatenda Israeli, jinsi walivyowapinga njiani, hapo walipopanda kutoka Misri.
1 Samweli 15:2

3 Basi sasa enda ukawapige Amaleki, na kuviharibu kabisa vitu vyote walivyo navyo, wala msiwaachilie; bali waueni, mwanamume na mwanamke, mtoto naye anyonyaye, ng'ombe na kondoo, ngamia na punda.
1 Samweli 15:3

4 Ndipo Sauli akawaita watu, akawahesabu huko Telemu, askari waliopanda farasi mia mbili elfu, na watu wa Yuda kumi elfu.
1 Samweli 15:4

5 Sauli akaufikilia mji wa Amaleki, akauvizia bondeni.
1 Samweli 15:5
 
UISLAAM NI MZURI KATIKA KILA NYANJA...HAKUNA MAHALI NI MBAYA...LABDA KWA MFANYA DHULMA...

Umeweka utaratibu katika kila jambo...

mfano:-
NDOA KATIKA UISLAAM...HAIWI NDIO KIGEZO CHA USHIRIKA KATIKA MALI...yaani ETI KWAKUWA NIMEKUOA TU...BASI MALI ZANGU ZINAKUWA ZAKO...AU MALI ZA MKE ZINAKUWA ZANGU...ETI KWA SABABU YA NDOA...(exception inakuwa kwenye mali ambayo kila mtu baina ya wawili nyie mna jitihada mmeingiza mno)...

Kuna wakati wanandoa wanaogopa kuachana kwa sababu ya kuhofia kugawana mali...hata kama mwanaume alizichuma mali hizo pekee yake au kabla ya kumuoa...

Lakini sheria dhalim zilizotungwa na wendazimu...eti mradi tu mmeoana eti mkiachana mali pasupasu hata kama mwanamke hakutia mkono kwenye mali hiyo...TOFAUTI NA ILE MALI ILIYOTAFUTWA NA MWANAMKE...MWANAUME HAWEZI GAWANA NAE...

ILA UISLAAM UNAJALI HAKI SAHIHI NA MASLAHI YA WATU WOTE...

KAMA MKE ANASTAHILI HURUMA KWAKUWA NI MWANAMKE...BALI MAMA ANASTAHILI HURUMA ZAIDI...

LAKINI SHERIA YA WENDAZIMU HAIANGALII HILO...ETI MFANO MUME AMEKUFA...MKE ANAPEWA MALI NUSU NZIMA...ALAFU WAZAZI NDUGU WA MUME WOTE WANACHUKUA NUSU ILIYOBAKI...

KWELI HIZI SHERIA NI ZA KIPUUZI WALA HAZIJALI HAKI YA PANDE ZOTE...

UISLAAM KILA KITU KATIKA MAISHA KIMEWEKEWA UTARATIBU HATA KAMA NI CHA SIRI...
Naam, hio ndo tofauti ya uislam na mifumo mengn ya maisha
 
Sasa nakupa maelezo :
Kipindi mtume Muhammad (S.A.W) analingania Uislam Makka alikuwa anapata tabu na mateso sana kutoka kwa jamaa zake wa Kikureishi, na aliendelea kulingania hadi akafanya hijra kuondoka Makka na kuelekea Madina, kufika huko wale wenyeji waliowakuta huko wengi wao waliupokea Uislam. Lakini Makureishi wa Makka bado hawakuacha hila zao na mateso dhidi ya waislam. Sio kwamba waislam hawakuwa na uwezo wa kupambana nao bali waliondoka kuelekea Madina ili kujitenga nao. Sasa mbali ya kujitenga nao bado Makureishi waliendelea na hujuma zao. Waislam waliendelea kuvumilia hadi pale mtume aliposhushiwa wahyi juu ya kupambana na wanaowapiga. Na ndio hapo vita nyingi zilianzwa kupiganwa baina ya Waislam na Makureish wa Makka. Lengo la ile quote aliyoweka ndugu yangu kule ni kuwa tumeagizwa kupigana na wanaotupiga. Sasa hii ina tatizo gani? Kwa maana mtu kama hakusumbui hakufanyii lolote baya kama kukupiga huwezi kupigana nae ila kama aavkuadhibu na kukupiga bila kosa pambana nae. Na pia kisasi ni haki lakini pia kinatakiwa kiwe sawa. Mtu akikutoa jicho nawe mtoe jicho hiyo ndio maana ya usawa. Hata hivyo yale maneno ameongea mtu na wala sio ushahidi madhubuti kutoka kwenye kitabu tunachokiamini Quran
Unapoteza muda kumletea maelezo mengi.We muulize tu aseme kama haya yafuatayo ni amri ya shetani au Mungu wake?.


2 Bwana wa majeshi asema hivi, Nimeyatia moyoni mwangu mambo hayo Amaleki waliyowatenda Israeli, jinsi walivyowapinga njiani, hapo walipopanda kutoka Misri.
1 Samweli 15:2

3 Basi sasa enda ukawapige Amaleki, na kuviharibu kabisa vitu vyote walivyo navyo, wala msiwaachilie; bali waueni, mwanamume na mwanamke, mtoto naye anyonyaye, ng'ombe na kondoo, ngamia na punda.
1 Samweli 15:3
 
Mkuu hii vita haikuhusisha imani dhidi ya imani, The conflict was generally fought between European Crusaders and the Seljuk Turks and their vassals. The Muslim Syrian emirates occasionally allied themselves with the Christians against rival states.


Kwenye Ukristo tunatakiwa kumpenda kila mtu, ukimuona Mkristo anamchukia mwenzake huyo ni Mkristo jina na hafuati mafundisho ya Kristo amri iliyo kuu kwenye Ukristo ni UPENDO muulize yeyote.


Kwanini muwauwe wanaowakosoa na hata kueafanyia mambo ya ajabu kama kumtusi Allah wenu n.k
Ina maana nyinyi mmepewa haki ya kuuwa wanadamu wenzenu?


Hakipo na hakiwezi kuwepo kwa sababu Uislamu umekuja baada ya Ukristo yani ni sawa na uulize kwanini Nyerere hakuwahi kumpa uwaziri Magufuli

Kwenye mauwaji yanayoendelea ya magaidi sehemu mbalimbali duniani mfano mzuri ni Garisa Kenya walitoa Quran aliyeshindwa kusoma au aliyekuwa Mkristo walipigwa risasi na wengi walikufa hii ina maana mnalazimisha watu wawe Waislamu.
.
Jambo jingine mnatuita Makafiri hii yote ni kutufanya tujione sisi tuliko siko kwamba ninyi ndio mko mahala sahihi vilevile mna mpango wa kuitawala Dunia yani hii ni adhma kuu ya Uislamu utawale Dunia huoni kuwa Uislamu unalazimisha watu waamini hiyo imani kwa lazima?
Kwa hiyo hii ni ya shetani siyo ya Mungu wako?.

2 Bwana wa majeshi asema hivi, Nimeyatia moyoni mwangu mambo hayo Amaleki waliyowatenda Israeli, jinsi walivyowapinga njiani, hapo walipopanda kutoka Misri.
1 Samweli 15:2

3 Basi sasa enda ukawapige Amaleki, na kuviharibu kabisa vitu vyote walivyo navyo, wala msiwaachilie; bali waueni, mwanamume na mwanamke, mtoto naye anyonyaye, ng'ombe na kondoo, ngamia na punda.
1 Samweli 15:3
 
Hivi mkuu unategemea vipi kukuta habari za uislam kwenye biblia ili hali Uislam umekuja baada ya ukristo kuwepo kwa mamia ya miaka!!

Ukristo unahubiri Upendo kwa watu wote bila kujali Dini, umri, utaifa au jinsia .
UPENDO kama huu :-

2 Bwana wa majeshi asema hivi, Nimeyatia moyoni mwangu mambo hayo Amaleki waliyowatenda Israeli, jinsi walivyowapinga njiani, hapo walipopanda kutoka Misri.
1 Samweli 15:2

3 Basi sasa enda ukawapige Amaleki, na kuviharibu kabisa vitu vyote walivyo navyo, wala msiwaachilie; bali waueni, mwanamume na mwanamke, mtoto naye anyonyaye, ng'ombe na kondoo, ngamia na punda.
1 Samweli 15:3
 
Mwasisi wake Wa hayo yote NI SHETANI
So uislamu=ushetani
Haujakosea maana ndiyo huyu hapa:-

2 Bwana wa majeshi asema hivi, Nimeyatia moyoni mwangu mambo hayo Amaleki waliyowatenda Israeli, jinsi walivyowapinga njiani, hapo walipopanda kutoka Misri.
1 Samweli 15:2

3 Basi sasa enda ukawapige Amaleki, na kuviharibu kabisa vitu vyote walivyo navyo, wala msiwaachilie; bali waueni, mwanamume na mwanamke, mtoto naye anyonyaye, ng'ombe na kondoo, ngamia na punda.
1 Samweli 15:3
 
Back
Top Bottom