Uislaam ni mzuri sana ila wengi wetu hatujui

Uislaam ni mzuri sana ila wengi wetu hatujui

Umedanganya.Ukweli ni huu :-

2 Lakini kwa sababu ya zinaa kila mwanamume na awe na mke wake mwenyewe, na kila mwanamke na awe na mume wake mwenyewe.
1 Wakorintho 7:2

Hii ni kwa mujibu wa mtume wenu Paulo.
Fuatilia alikuwa anawambia wakina nani
 
Nina demu wakiislamu nabahati mbaya nimeshazaa nae. Sasa nilimuuliza achague mimi au yeye nani abadilishe dini, nikamwambia mimi nipo tayari kumfata kwenye dini yake ila lazima nitaoa mke zaidi yammoja kwasababu dini yao inaruhusu. Aliruka huyo nampaka Sasa kaona bora abadilishe yeye ili ale neema yamke mmoko.
😀 😀 😀 😀 😀
 
UISLAM MAANA YAKE :-

- Unyanyasaji kwa wanawake

- Chuki kwa binadamu wengine wote wasio waislam

- Ugaidi & kuua kila asiye Muislam

- kulalamika kuwa unadhulumiwa hata kama si kweli

- Elimu Akhera ni bora haswaa na Elimu dunia ni kujipendekeza tu

- Kuliko kutoa bikra ya mbele ya Mwanamke bora kujiridhisha kutumia tupu yake ya nyuma.
 
Kwanini familia nyingi za kiislamu huwa zinamtenga ndugu yao ambaye amebadili dini kumfuata mwenza???Hili nimeliona sana na kwangu ilishindikana kuwa na nimpendaye kwasababu ya ngumu aliyowekewa moenzi wangu na familia yao!Hata tulipotaka kila mtu abaki na dini yake,bado walilazimisha mimi nisilimu,basi ndio ukawa mwisho maana mimi sikuwa tayari kuwa muislam!
 
Mkuu unajihami sana sina maana hiyo uliyotafsiri. Namaanisha kabla sijafungua huu uzi nilitarajia umeeleza mambo mengi ila matokeo yake umeelezea moja tu, naamini yapo na mengine mengi mazuri ila kwa kuwa hata wewe huufahamu uislamu umeishia kuliona hilo moja tu
Mengine mazuri ni kama :

-Kwenda kukuta mfereji uteremshao mvinyo safi kule Akhera

-Kwenda kuzawadiwa Mabikira 72 na dhakali yenye uwezo wa kuwaridhisha wote.

Tumswalie mtume.....
 
Katika uislam hakuna iyo dhana ya kuwa mwili mmoja, sasa kwa akili ukiwa mwilo mmoja si utakuwa unajimbato mwenyewe![emoji44][emoji44][emoji44]
Hahahaha....Aisee ama kweli muende shule ninyi wafuasi wa Mudy, msiwe kama Mtume wenu.

Yaani akili yako ndio imeishia hapo.
 
Mengine mazuri ni kama :

-Kwenda kukuta mfereji uteremshao mvinyo safi kule Akhera

-Kwenda kuzawadiwa Mabikira 72 na dhakali yenye uwezo wa kuwaridhisha wote.

Tumswalie mtume.....
Ooh safi sana. Na wanawake wao watapata thawabu gani?
 
Kwa nini tunaoa?kama sio tamaa ya ngono kwa nini usimuoe mama yako au dada yako au ikiwezekana shangazi yako?
Ndio maana mtume wenu akawaahidi bikira 72 za peponi???

Hahahaha....!
 
Kwanini familia nyingi za kiislamu huwa zinamtenga ndugu yao ambaye amebadili dini kumfuata mwenza???Hili nimeliona sana na kwangu ilishindikana kuwa na nimpendaye kwasababu ya ngumu aliyowekewa moenzi wangu na familia yao!Hata tulipotaka kila mtu abaki na dini yake,bado walilazimisha mimi nisilimu,basi ndio ukawa mwisho maana mimi sikuwa tayari kuwa muislam!
Kwanza haitwi tena ndugu yao.

Ndugu wa Muislam ni Muislam mwenzie TU!!!

Ninyi wengine ni Makafiri kwao kama Mimi tu.
 
Ndio maana mungu wenu aliishi kwa kupiga punyeto?
Hujajibu swali.

Mimi nimeandika kitu ambacho infact kipo katika Qur'an ya Mnyeeeezi Mungu

Hilo la kupiga punyeto halijaandikwa kokote sheikh lakini la kuzawadiwa Mabikira 72 lipo.

Ndio maana mmeahidiwa papuchi piruu 72?
 
Kwanza haitwi tena ndugu yao.

Ndugu wa Muislam ni Muislam mwenzie TU!!!

Ninyi wengine ni Makafiri kwao kama Mimi tu.
[/QUOTE
usilazimishe undugu!kama umeona kuna pingamizi upande wa mwanamke badili dini wewe muendelee,period!
 
Aisee kwa hiyo ninyi huyo Allah wenu anat***na? Kumradhi
Allah anatiana hata sasahv kule Akhera.

Yaani hakuna mtu anayefaidi papuchi sasahv kama Allah na Mudy

Na Mudy alianza na mtoto Aisha wa miaka 9.
 
Back
Top Bottom