pixel
JF-Expert Member
- Jun 22, 2012
- 1,630
- 406
Mkenya hana time ya kubembeleza mnafki na mvivu kama mtz asiyetaka kutumia akili kujiendeleza bali kulalamika na njia mkato. sheria zenu munazounda zitawatenga zaidi na nchi jirani, mukifukuza wakenya, rwanda, ugandans, malawi kutoka kwa nchi zenu unadhani hizi nchi hazitalipiza.. CoW itafanya mikutano ya pamoja na kufurusha watanzania wote toka nchi zao hii itawaumiza sana hasa kiuchumi..GoT inatakiwa kufikiri kabla ya kutoa tamshi au jambo, nyinyi hamna rafiki ni uadui munautafuta kwa wingi
Afadhali umekuja huku ni jukwaa la hoja.
1.mtz mvivu ktk nini ?kwani tz inajengwa na wakenya mpaka useme mtz mvivu?au una attack tu kama mnyama wa porini?
2.nchi yoyote ina sheria zake juu ya wageni hata ulaya.hata kenya nk,iweje wewe unailaumu tz?unataka mkenya awe free kwani tz ni kwake?
3.Tz inaweza kuishi bila chochote kutoka huko kwenu,kwasababu sisi tuna export raw materials zaidi wakati kenya ina export products.what if tukiamua kusindika wenyewe?tutaumia nini wakati tunaweza kuuza sadc?
4.sisi hatuna rafiki wewe?umefikiria vzuri au unaongea bila utafiti?
5.kenya inafanya mambo kwa kushinikizwa na Rwanda,sasa nyie kati ya rwanda na tz mnamuhitaji nani zaidi kiuchumi?mtaweza kupeleka route 42 za kq rwanda mtapata faida?nyie ndo mfikirie COW inawapoteza bila tz.
jibu kwa hoja.