heartbeats
JF-Expert Member
- Feb 10, 2014
- 8,041
- 13,382
Lusaka
unawakosea walikuwa sahihi ,mtukutu huyu alitaka kwenda kuongeza wikimbili nyingine wakati mkononi anawiki mbili mbele. wakashituka kwann aombe nyingine wakati anazo tayariAkili zetu za kiafrika hizi, bado wiki mbili kwanini wanataka kukuweka lockup, wamelewa madaraka
Kama harugusiwi kuongeza jukumu lao ni kumwambia hiyo hairuhusiwi, kwasababu yeye alienda kufata tatatibu za kuongeza ombi lingekataliwa na kumuelewesha taratibu zipo vipi..unawakosea walikuwa sahihi ,mtukutu huyu alitaka kwenda kuongeza wikimbili nyingine wakati mkononi anawiki mbili mbele. wakashituka kwann aombe nyingine wakati anazo tayari
Mi nikijitahidi sana labda nitoke nje ya mipaka ya shamba letu😄Mwaka huu lazima nitoke na mimi nje ya mipaka yetu
Sahihi mkuuKama harugusiwi kuongeza jukumu lao ni kumwambia hiyo hairuhusiwi, kwasababu yeye alienda kufata tatatibu za kuongeza ombi lingekataliwa na kumuelewesha taratibu zipo vipi..
Hawawezi kua sahihi kwa muktadha ulioelezwa na mtoa mada
😄 🤣 mkuuHahah mkuu
Si passport tu unapewa kadi ya CCM, Namba ya nida, kadi ya mpiga kura na cheti cha kuzaliwaWapo serious
Huku kwetu wanakusaidia hadi njia za kujificha na ikiwezekana wanakupa na passport ya Kitanzania.
Na diplomatic pasport bila kusahau uraia pachaSi passport tu unapewa kadi ya CCM, Namba ya nida, kadi ya mpiga kura na cheti cha kuzaliwa
😂😂😂Mi nikijitahidi sana labda nitoke nje ya mipaka ya shamba letu😄
Tenga kubwa kama kontena la futi arobaini.Kuna maisha sana huko kaka. Ukiwa na tenga moja la kuku unarudi bongo na milioni Tano taslim kibindoni