Kunamuda mtu anauliza jambo kwaajili ya watu wengine pengine ulikuwa hujui hilo pia kwanini mpk nidanganye wakat south ukiwa na 250000 tu nafika?Humu wana watu wao rasmi wanaojiokotea, 2022 anatafuta mke yupo bombambili, ghafla yuko south toka 2003
Hao kama wanakuwa weupe ki rangi basi watakuwa jamii ya coloured wengu hupatikna CapetownHivi wale wenye meno yaliyokaa kwa utaratibu mbovu ni kabila gani? Maana wana mizigo sio ya kitoto... Ila kama wachafu inakata stimu
Ni kweli ndio hao mkuu.. Je wana bei elekezi?Hao kama wanakuwa weupe ki rangi basi watakuwa jamii ya coloured wengu hupatikna Capetown
Ni wazuri mno kma machotara hivi hao madem hawana gharama wengi wanakaa uswahilin kwenye wind house wanavuta mno sigara na bangi kuoa hutoi hata barua ila hawajui kukataaNi kweli ndio hao mkuu.. Je wana bei elekezi?
Sawa sawaHuo uzi ni kweli wangu na ni wa mwakajana nia ya kuandika nipo songea ilikuwa kumpata mtu sahihi kwakuwa natarajia kurudi kuishi songea ila kwasasa nipo capetown jimbo la western cape kitongoji cha saldanah ila natarajia kurudi songea ndyomaa nikasema nipo songea
Ningesema nipo south watu wangechukulis tofauti kutokna na uelewa wao
Nmekuwa wazi ajeBora umekua wazi ndugu. ukweli Ni kitu chema
Kwani hujui wangoni ni wasouth mkuu [emoji38][emoji38][emoji38]Huyu jamaa anaishi songea alafu analeta thread za sauzi africa eti kaishi sauzi Toka 2003 dah[emoji38][emoji38] ukiwa muongo uwe na memory kijana View attachment 2677999
Nilikua sifahamu kbsa mkuu [emoji38][emoji38]Kwani hujui wangoni ni wasouth mkuu [emoji38][emoji38][emoji38]
Una virusi tayari?Umesema ukipata virusi ni Randi ngapi MKuu?
Umeamua kujitangaza kuwa huna MARINDA bila kuuma maneno! HONGERANmekuwa wazi aje
Songea ndiyo nyumbani kwetu maeneo ya msamalaKiongozi umewahi kuishi Songea?
Daah nimecheka sana Ma Legend wa miaka hiyo wametumia Passport ya Tanzania,Malawi,SA na Permit ya SA ukifinya dole gumba Airport yao wenyewe wanashangaa ukiwaambia ukweli wazee wa kazi wanashangaa unawaambia ndugu yenu mimi kutoka Mazimbu wanakuuliza mbona umerudi unatumia Passport ya Tanzania unajibu upande wa Mama huko wametaka niwe Raia wao ili nipate haki zangu maisha yanaenda...Humu wana watu wao rasmi wanaojiokotea, 2022 anatafuta mke yupo bombambili, ghafla yuko south toka 2003
Safi sana!Huyu jamaa anaishi songea alafu analeta thread za sauzi africa eti kaishi sauzi Toka 2003 dah[emoji38][emoji38] ukiwa muongo uwe na memory kijana View attachment 2677999
Mwandiko tu unaonyesha huyu Mjinga hata South hajawahi kufikaHuyu jamaa anaishi songea alafu analeta thread za sauzi africa eti kaishi sauzi Toka 2003 dah[emoji38][emoji38] ukiwa muongo uwe na memory kijana View attachment 2677999