Ugonjwa wa sonona

L

LAKI

Senior Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
102
Points
195
L

LAKI

Senior Member
Joined Jun 12, 2013
102 195
Hello JF doctors, naombeni msaada kwa anayejua hospitali nzuri DSM ninayoweza kupata daktari mzuri wa sonona! Msaada wenu ni wa muhimu sana kuinusuru afya yangu. Asanteni.
 
Mdomo bakuli

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
2,970
Points
2,000
Mdomo bakuli

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
2,970 2,000
Pole sana mkuu lakini labda ungefafanua vizuri ili upate msaada kwa mapana zaidi! Hyo sonona ni ugonjwa gani na unakuaje? Huenda wengine wanaufaham kwa jina tofauti na wakawa wanaifaham tiba.
 
Kelvin X

Kelvin X

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,130
Points
2,000
Kelvin X

Kelvin X

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,130 2,000
Depression. Pole ila hatua ya kwanza ya kupata tiba ni kujitambua kua wewe ni mgonjwa hasa magonjwa ya akili. Na wewe ni umelitambua hilo. Ungekua huku ninge kusaidia ila dar sifaamu vizuri
 
L

LAKI

Senior Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
102
Points
195
L

LAKI

Senior Member
Joined Jun 12, 2013
102 195
Pole sana mkuu lakini labda ungefafanua vizuri ili upate msaada kwa mapana zaidi! Hyo sonona ni ugonjwa gani na unakuaje? Huenda wengine wanaufaham kwa jina tofauti na wakawa wanaifaham tiba.
Asante, ni hali ya kuwa na msongo wa mawazo, wasiwasi, hofu, kutopenda kujichanganya na watu, kuogopa, kuona kama dunia imekuelemea na hakuna sababu ya kuishi tena, Hzi ni baadhi ya dalili tu.
 
Baba Heri

Baba Heri

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
1,063
Points
2,000
Baba Heri

Baba Heri

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2013
1,063 2,000
Je unatambua ni kitu gani kilichokupelekea kupata sonona? Labda tukio la huzuni, trauma, kutendwa, au uraibu (addiction)? n.k?
Sema usaidiwe kuna watu wanajua mambo mengi sana.
 
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,456
Points
2,000
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,456 2,000
Pole, chukulia ni mapito ya muda tu kisha utafanikiwa kwa wakati,

Mtumaini Mwenyezi Mungu atakujalia !

Lakini endelea kutafuta ufumbuzi
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
38,207
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
38,207 2,000
Asante sana
I atoms a na chemical imbalances. Unapokuwa na wasi wasi mwili unazalisha adrenaline ya ziada ili ujilinde na hatari. Hii ulizidi si nzuri katika mfumo wa mwili.

Ni muhimu kuona na na wataamu wafahamu chanzo na wakufanyie utajiri. Tiba zake huwa ni za muda mrefu.
 
Curious Naturally

Curious Naturally

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2013
Messages
454
Points
250
Curious Naturally

Curious Naturally

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2013
454 250
Ushauri:
1. Chukua kalamu na plain paper.
2. List hizo factors ambazo unahisi zimekuletea sonona...zote
Kwa kulist zote ni 60% ya solution
3. Inyumbue kila moja kwa mapana, jinsi ilivyokuletea sonona(hapa utakuwa unazama kwenye tafakari ya kina)
4. Pendekeza solution wewe mwenyewe kwa kila moja
5. Weka list of preference ya jinsi utakavyoanza kuzifanyia kazi.
6. Jijengee kusudio la kuacha/kubadili mwenendo wa maisha ili ufuatane na solution uliyojiwekea.

NB: Kama unajichuwa, achana kabisa na hiyo mambo, ndio chanzo kikubwa cha Sonona kwa rika lenu vijana
 
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,456
Points
2,000
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,456 2,000
I atoms a na chemical imbalances. Unapokuwa na wasi wasi mwili unazalisha adrenaline ya ziada ili ujilinde na hatari. Hii ulizidi si nzuri katika mfumo wa mwili.

Ni muhimu kuona na na wataamu wafahamu chanzo na wakufanyie utajiri. Tiba zake huwa ni za muda mrefu.
Hao wataalam wanapatikana wapi?

Hospitali gani?
 

Forum statistics

Threads 1,342,665
Members 514,746
Posts 32,759,259
Top