SAIKOLOJIA LEO:

SAIKOLOJIA LEO:

Joined
Apr 6, 2024
Posts
61
Reaction score
61
Counselling Psychology Leo | Huzuni na Sonona

Je, umekuwa na huzuni nzito kwa muda mrefu bila kujua sababu? 💙

Kila mtu huhuzunika mara moja moja, na hilo ni la kawaida. Lakini sonona (depression) ni huzuni nzito inayodumu zaidi ya wiki mbili na kuathiri maisha yako ya kila siku. Sonona si udhaifu wala uvivu. Ni hali ya kiafya, na inatibika.

Dalili za kuangalia:
✔ Huzuni au ganzi karibu kila siku
✔ Kupoteza hamu ya vitu ulivyovipenda
✔ Uchovu na kukosa nguvu
✔ Kubadilika kwa usingizi na hamu ya kula
✔ Kujilaumu na kujiona huna thamani
✔ Kushindwa kuzingatia mambo

Unaweza kuanza hapa:
🌱 Fanya kitu kidogo kimoja kwa siku, kama kutembea dakika 10
🌱 Zungumza na mtu unayemwamini
🌱 Lala na kula kwa ratiba
🌱 Epuka pombe, kwani huzidisha huzuni

Lini utafute msaada?
Dalili zikidumu wiki mbili au zaidi, au zikiathiri kazi, masomo na mahusiano yako, muone mshauri nasaha au mtaalamu wa afya ya akili.

⚠️ Ukiwa na mawazo ya kujidhuru au kutotaka kuishi, mwambie mtu wa karibu au nenda hospitali mara moja.

Kuomba msaada ni ujasiri, si udhaifu. Hauko peke yako. 🤍

📞 +255748951191
📧 robertusjacobus1@gmail.com
Facebook | Instagram | Threads | LinkedIn: Robert James
Gusa hapa:Figma
#CounsellingPsychologyLeo #AfyaYaAkili #Sonona #UshauriNasaha #RJCounselling
 
Counselling Psychology Leo | Huzuni na Sonona

Je, umekuwa na huzuni nzito kwa muda mrefu bila kujua sababu? 💙

Kila mtu huhuzunika mara moja moja, na hilo ni la kawaida. Lakini sonona (depression) ni huzuni nzito inayodumu zaidi ya wiki mbili na kuathiri maisha yako ya kila siku. Sonona si udhaifu wala uvivu. Ni hali ya kiafya, na inatibika.

Dalili za kuangalia:
✔ Huzuni au ganzi karibu kila siku
✔ Kupoteza hamu ya vitu ulivyovipenda
✔ Uchovu na kukosa nguvu
✔ Kubadilika kwa usingizi na hamu ya kula
✔ Kujilaumu na kujiona huna thamani
✔ Kushindwa kuzingatia mambo

Unaweza kuanza hapa:
🌱 Fanya kitu kidogo kimoja kwa siku, kama kutembea dakika 10
🌱 Zungumza na mtu unayemwamini
🌱 Lala na kula kwa ratiba
🌱 Epuka pombe, kwani huzidisha huzuni

Lini utafute msaada?
Dalili zikidumu wiki mbili au zaidi, au zikiathiri kazi, masomo na mahusiano yako, muone mshauri nasaha au mtaalamu wa afya ya akili.

⚠️ Ukiwa na mawazo ya kujidhuru au kutotaka kuishi, mwambie mtu wa karibu au nenda hospitali mara moja.

Kuomba msaada ni ujasiri, si udhaifu. Hauko peke yako. 🤍

📞 +255748951191
📧 robertusjacobus1@gmail.com
Facebook | Instagram | Threads | LinkedIn: Robert James
Gusa hapa:Figma
#CounsellingPsychologyLeo #AfyaYaAkili #Sonona #UshauriNasaha #RJCounselling
Noted 🙏✍️
 
Kuna clips nne za Harmonize. Umeshaziona ngapi?

Hahahahahaha hapana angie hapa Counselling Psychology Leo | Huzuni na Sonona

Je, umekuwa na huzuni nzito kwa muda mrefu bila kujua sababu? 💙

Kila mtu huhuzunika mara moja moja, na hilo ni la kawaida. Lakini sonona (depression) ni huzuni nzito inayodumu zaidi ya wiki mbili na kuathiri maisha yako ya kila siku. Sonona si udhaifu wala uvivu. Ni hali ya kiafya, na inatibika.

Dalili za kuangalia:
✔ Huzuni au ganzi karibu kila siku
✔ Kupoteza hamu ya vitu ulivyovipenda
✔ Uchovu na kukosa nguvu
✔ Kubadilika kwa usingizi na hamu ya kula
✔ Kujilaumu na kujiona huna thamani
✔ Kushindwa kuzingatia mambo

Unaweza kuanza hapa:
🌱 Fanya kitu kidogo kimoja kwa siku, kama kutembea dakika 10
🌱 Zungumza na mtu unayemwamini
🌱 Lala na kula kwa ratiba
🌱 Epuka pombe, kwani huzidisha huzuni

Lini utafute msaada?
Dalili zikidumu wiki mbili au zaidi, au zikiathiri kazi, masomo na mahusiano yako, muone mshauri nasaha au mtaalamu wa afya ya akili.

⚠️ Ukiwa na mawazo ya kujidhuru au kutotaka kuishi, mwambie mtu wa karibu au nenda hospitali mara moja.

Kuomba msaada ni ujasiri, si udhaifu. Hauko peke yako. 🤍

📞 +255748951191
📧 robertusjacobus1@gmail.com
Facebook | Instagram | Threads | LinkedIn: Robert James
:Figma
#CounsellingPsychologyLeo #AfyaYaAkili #Sonona #UshauriNasaha #RJCounselling
 
Counselling Psychology Leo | Huzuni na Sonona

Je, umekuwa na huzuni nzito kwa muda mrefu bila kujua sababu? 💙

Kila mtu huhuzunika mara moja moja, na hilo ni la kawaida. Lakini sonona (depression) ni huzuni nzito inayodumu zaidi ya wiki mbili na kuathiri maisha yako ya kila siku. Sonona si udhaifu wala uvivu. Ni hali ya kiafya, na inatibika.

Dalili za kuangalia:
✔ Huzuni au ganzi karibu kila siku
✔ Kupoteza hamu ya vitu ulivyovipenda
✔ Uchovu na kukosa nguvu
✔ Kubadilika kwa usingizi na hamu ya kula
✔ Kujilaumu na kujiona huna thamani
✔ Kushindwa kuzingatia mambo

Unaweza kuanza hapa:
🌱 Fanya kitu kidogo kimoja kwa siku, kama kutembea dakika 10
🌱 Zungumza na mtu unayemwamini
🌱 Lala na kula kwa ratiba
🌱 Epuka pombe, kwani huzidisha huzuni

Lini utafute msaada?
Dalili zikidumu wiki mbili au zaidi, au zikiathiri kazi, masomo na mahusiano yako, muone mshauri nasaha au mtaalamu wa afya ya akili.

⚠️ Ukiwa na mawazo ya kujidhuru au kutotaka kuishi, mwambie mtu wa karibu au nenda hospitali mara moja.

Kuomba msaada ni ujasiri, si udhaifu. Hauko peke yako. 🤍

📞 +255748951191
📧 robertusjacobus1@gmail.com
Facebook | Instagram | Threads | LinkedIn: Robert James
Gusa hapa:Figma
#CounsellingPsychologyLeo #AfyaYaAkili #Sonona #UshauriNasaha #RJCounselling
Sawa sawa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom