Ugojwa mpya umewaingia wadada na wamama.

Ugojwa mpya umewaingia wadada na wamama.

ChecsoMatunda haya huwa hatuyaiti maumivu bali yanaitwa majukumu. Hivi tuseme ukweli; nani asiyependa mke (au girlfirend kwa wale ambao hawajaoa) wake apendeze humu ndani? Sasa kama unapenda mke apendeze unadhani atapendeza kwa maombi kwa mchungaji Kakobe au ya mzee wa upako? Lazima mwanamke aji-benchmark na wenzake na kisha afanye shopping ili kwenda na wakati. Vinginevyo huchelewi kusikia mwanaume mzembe akilalamika oooh mke wangu yuko shabby, ooh amepitwa na wakati na upuuzi mwingine kama huo. Mimi nikiwa na fedha huwa nampa hela ya kutosha shopping kwa moyo mweupe kabisaaaa. Nikiwa sina nikamwambia kuwa kwa sasa sina huwa anaelewa kwa urahisi na kwa moyo mweupe tu.

nadhani hapo bado huyo wako hajafikia kwenye ugonjwa akifika kwenye ugonjwa hutojadili kumpa pesa utakuta kishanunua au kakopa wakati nguo kama hizo anazo na anataka ukalipe deni tuu..
 
Katika pitia pitia zangu kuhusu magonjwa ya wasichana na wanawake nimegundua aina mpya ya ugonjwa maarufu kwa wengi Lakini hawajui Ama hawajijui kama wanao ugonjwa ni ugonjwa wa shopping. Chunguza kuanzia wasichana wa shule vyuo mpaka wamama wanao ugonjwa Yaani mtu Ana nguo makabati chumba kizima viatu kibao Lakini bado anataka kuingia dukani anunue nguo mpya! Watalaam wa magonjwa ya akili wameuelezea huu ni ugonjwa mkubwa wa shopping juchunguze una nguo kiasi gani na kwanini bado unataka kununua nyingine?? Tujadili....

Hauna upya wowote
It has being there generations and generations
Tangu BC and AD!!!
Wewe tuu na kutokujua kwako!
Poleeeeeeeeeeeeeeeeeee!
 
Jamani mi naona mtoa mada kidogo ameiweka vibaya mada yake labla angesema kununua hzo nguo bila mpangilio bila budget bila kujali gharama na hali ya maisha aliokuwa nayo hapo naona 2ngeelewa .ila 2kija upande wa pili kweli wadada wengi wananunua vi2 bila mpangilio hatakama hana ulazima nacho bora kakiona 2 mwenzie anacho nayeye atataka hatakama hana hela atakopa hili sasa ni tatizo mana mwisho wa siku kama ndo unafamilia watoto wanakonda ila mama kapendeza.
 
Hauna upya wowote
It has being there generations and generations
Tangu BC and AD!!!
Wewe tuu na kutokujua kwako!
Poleeeeeeeeeeeeeeeeeee!

Wewe Nawe mgonjwa wa siku nyingi nini,? anyway tunajadili ilikupata cure
 
Jamani mi naona mtoa mada kidogo ameiweka vibaya mada yake labla angesema kununua hzo nguo bila mpangilio bila budget bila kujali gharama na hali ya maisha aliokuwa nayo hapo naona 2ngeelewa .ila 2kija upande wa pili kweli wadada wengi wananunua vi2 bila mpangilio hatakama hana ulazima nacho bora kakiona 2 mwenzie anacho nayeye atataka hatakama hana hela atakopa hili sasa ni tatizo mana mwisho wa siku kama ndo unafamilia watoto wanakonda ila mama kapendeza.

Vyovyote mada ilivyopangiliwa haiondoi ukweli kuwa kuna ugonjwa wa shopping wewe vipi unao au? Maana wanawake wengi wameonekana kuathirika zaidi.
 
utamu wa mwanamke apendeze bana...mambo gani anavaa utadhani katoka kufanya usaf kwa ng'ombe??
 
Mitumba ndio mpango mzima,kuna uchochoro ukiingia kwa mle ndani

kuna maduka yana mtumba classic balaa

Hakuna cha klassic wala nini, mtumba mtumba tu. Definition ya mtumba ni:- Nguo iliyotumika (kuvaliwa) na watu wa high class na wanapozichoka na kuona hazifai tena kwa matumizi yao huzigawa ama kuzitupa hivyo basi wafanyabiashara huziokota na kwenda kuwauzia watu wa jamii ya low class
 
Hakuna cha klassic wala nini, mtumba mtumba tu. Definition ya mtumba ni:- Nguo iliyotumika (kuvaliwa) na watu wa high class na wanapozichoka na kuona hazifai tena kwa matumizi yao huzigawa ama kuzitupa hivyo basi wafanyabiashara huziokota na kwenda kuwauzia watu wa jamii ya low class

Whatever!!!!!!!!kikubwa nimestiri mwili wangu,na nikivaa natoka bomba sana

kule napita na leo,
 
umenishituaje bestito jamani? mana nimeshangaa
kaugonjwa gani tena hako kumbe ni SHOPPING HOME CENTRE?
heee! usishangae besti ni mambo ya dunia hayo

Katika pitia pitia zangu kuhusu magonjwa ya wasichana na wanawake nimegundua aina mpya ya ugonjwa maarufu kwa wengi Lakini hawajui Ama hawajijui kama wanao ugonjwa ni ugonjwa wa shopping. Chunguza kuanzia wasichana wa shule vyuo mpaka wamama wanao ugonjwa Yaani mtu Ana nguo makabati chumba kizima viatu kibao Lakini bado anataka kuingia dukani anunue nguo mpya! Watalaam wa magonjwa ya akili wameuelezea huu ni ugonjwa mkubwa wa shopping juchunguze una nguo kiasi gani na kwanini bado unataka kununua nyingine?? Tujadili....
 
Naja kukuchungulia ukichagua hiyo mitumba ebu nambie ni mida ipi utaenda

Kwenye profile yangu,kaone mitumba ilivyo.............,

fashion is not about what you wear but how you wear..........

Napiga kitu cha mtumba na bado nakuwa clasicc
 
Kuna ugonjwa mpya wa kuleta sred mmu hata zisizo na mashiko. Madaktari wanahisi ugonjwa huo ulianzia fesibuku na twira, lakini kwa sasa umeanza shambulia na jf.

thred imekuwasha! Pole
 
ukiwa na ugonjwa huu hata kama huna hela utajikuta uko dukani tuu unachagua nguo bila kujua huna hela hawakawii kukopa hao!!

hahahaaaaa hawa ndo wale wez wa nguo wanaokamatwa boutique na mitumban kwa kusunda nguo za watu
 
hahahaaa...... Pacha chesco anataka fashion zitupite.. Amesha sahau kuwa sie ndio mawaridi wa duniani????

watuwache tuipambe dunia sie
mi nilikuaga sijui kumbe naumwa
ugonjwa wa kuvaa maana fashion
hua hazinipiti pacha,sijui na ww unaumwa kama mimi?
 
Back
Top Bottom