Uganda ni wanafiki wa kutukuka

Uganda ni wanafiki wa kutukuka

MakinikiA

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2017
Posts
5,749
Reaction score
7,999
Uganda ni moja ya Taifa ambalo kwenye kikao kule UN walitoka nje kwenye hotuba ya Netanyahu
Uganda ni Taifa ambalo wamejenga sanamu la kaka yake Netanyahu pale Uganda.
Je Uganda wanatofauti na Ndumila kuwili...au mwanamke malaya malaya ??
 
Mayahudi weusi na wale wenzao wengine waliotapakaa duniani kote, hawawezi kufurahishwa hata kidogo na hilo tukio.
 
Kuna mataifa ya kiafrika huwa yanajipendekeza kwa waarabu wakidhani watachotewa mafuta wapewe bure. Unakuta yanafanya siasa za kinafiki juu ya Israel na palestina. Kwani uganda wangekaa ndani ya ukumbi waarabu wangewauliza nini kama wako na Israel?
 
Kuna mataifa ya kiafrika huwa yanajipendekeza kwa waarabu wakidhani watachotewa mafuta wapewe bure. Unakuta yanafanya siasa za kinafiki juu ya Israel na palestina. Kwani uganda wangekaa ndani ya ukumbi waarabu wangewauliza nini kama wako na Israel?
Sio lazima owe kujipendekeza, ni principle.
Wanaona inachofanya Israel sio sawa kibinadamu na wanatoka kama ishara kuwa hawakubaliani nacho.
Mbona Kuna nchi nyingi ambazo sio za ki Africa zilitoka pia nje?
 
IMG_7451.jpeg
 
Kuna mataifa ya kiafrika huwa yanajipendekeza kwa waarabu wakidhani watachotewa mafuta wapewe bure. Unakuta yanafanya siasa za kinafiki juu ya Israel na palestina. Kwani uganda wangekaa ndani ya ukumbi waarabu wangewauliza nini kama wako na Israel?
Umeandika utumbo aisee.
 
Uganda ni moja ya Taifa ambalo kwenye kikao kule UN walitoka nje kwenye hotuba ya Netanyahu
Uganda ni Taifa ambalo wamejenga sanamu la kaka yake Netanyahu pale Uganda.
Je Uganda wanatofauti na Ndumila kuwili...au mwanamke malaya malaya ??
Na muhoozi katuma hadi jeshi kwenda kuisaidia israel kule Gaza.
 
Hata mimi nipo upande wa ISRAEL,
Na nyie ambao mpo upande wa AYATOLLAH, mkajenge sanamu pale kizimkazi
Mimi sipo upande wowote ila mnajichnganya kuhusu Israel maana wao ndio wanapinga sana Ukristo ila wengi wenu hamjui hili Wayahudi wanaupinga sana Ukristo..
 
Mimi sipo upande wowote ila mnajichnganya kuhusu Israel maana wao ndio wanapinga sana Ukristo ila wengi wenu hamjui hili Wayahudi wanaupinga sana Ukristo..
Naomba uniletee hio proof inayoonesha watu wa Israel wakipinga ukristo
 
Naomba uniletee hio proof inayoonesha watu wa Israel wakipinga ukristo
Kama hujui kuwa Wayahudi na wakristo ni mbali mbali achana na hizi mambo aisee..
Wayahudi sio wakristo mazee inagwaje huko mnaaminishwa kuwa ni Taifa lenu..
 
Kama hujui kuwa Wayahudi na wakristo ni mbali mbali achana na hizi mambo aisee..
Wayahudi sio wakristo mazee inagwaje huko mnaaminishwa kuwa ni Taifa lenu..
Mimi najua fika kuwa watu wa Israel sio wakristo,na swala la kusema kwamba sisi wakristo tunaaminishwa kuwa Israel ni taifa teule sio kweli, bali ni biblia takatifu ndio inasema kuwa Israel ni taifa teule.
Kama waislamu wanavyoamini kile kilichoandikwa kwenye Quran kwamba Macca ni mji mtakatifu,ndivyo ilivyo kwa wakristo.
 
Mimi najua fika kuwa watu wa Israel sio wakristo,na swala la kusema kwamba sisi wakristo tunaaminishwa kuwa Israel ni taifa teule sio kweli, bali ni biblia takatifu ndio inasema kuwa Israel ni taifa teule.
Kama waislamu wanavyoamini kile kilichoandikwa kwenye Quran kwamba Macca ni mji mtakatifu,ndivyo ilivyo kwa wakristo.
Mimi sio mdini na wala sipo kwenye mambo ya uislamu na ukristo mimi najua hizi dini zote zilikuja vip maana nina history ya Babu zangu jinsi walivyozipokea hizo uislamu na Ukristo kwa hiyo nazungumzia uhalisia kuwa wale Wayahudi ni wapinga Kristo sana.
 
Back
Top Bottom